หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY!! โตน 26 แล้ว  (อ่าน 23560 ครั้ง)
20 กรกฎาคม 2551

วันเกิดแม้วค่ะ 25 ปีเต็มแล้ว  อ๊าง~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ค. 2009, 02:51 น. โดย จั๊วจ่ะ(ไปพัก) » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
สสวก ครับ เคราครึ้ม  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
เกย์ออก ต๊าย น่ารัก

สส จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีความสุขมากๆนะพี่ฟิม  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้ถ่ายรูปสวยขึ้นๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆครับ  กรี๊ดดดดด

กาก
แก่ ชิ
ขอให้ผ่านพ้นอะไรๆ ไปได้ด้วยดีนะลุง หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้แข็งแรง ผ่องใส
คงความเท่ไว้ตลอดไป
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดเว้ยโตน
ขอให้ความสุขจงไหลมาเทมาหาแกและคนที่แกรัก

ว่าแต่.. แกอายุมากกว่าชั้นหรือนี่ ดีใจด้วย ฮ่าๆ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
25 ซะละ  คริคริ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอให้แกเจอแต่เรื่องดีดี ตลอดปีตลอดชาติ
มีความสุขมากๆ และมีความสุขหน้ามึนตลอดไป

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเพื่อน

รักษาสุขภาพด้วย  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับพี่โตน  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
เกิดเดือนนี้หล่อทุกคน   เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับ อ๊าง~
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7