หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY!! โตน 26 แล้ว  (อ่าน 23567 ครั้ง)
ร้องไห้ซาบซึ้ง กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
จั๊ว  กร๊าก กร๊าก
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
ไว้กลับไป เปิดทริปถ่ายรูปกันสักวันนะ น่าสนุกๆ :หิว:
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
25ขวบแล้วอ้ะ แก่อ้ะ  อ๊าง~

<3.
แก่เนอะๆ เลี้ยงต้อยอีกต่างหาก  อ๊าง~

there are no regrets in life, just lessons . .
สสวก. ค่ะ ลันล้า

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
มีความสุขนะ ถึงจะวีซ่าไม่ผ่าน
ก็อยู่บ้านเฮาเถอะ เกย์ออก

แก่เนอะๆ เลี้ยงต้อยอีกต่างหาก  อ๊าง~

(เหงื่อแตกพลั่ก) โดนเหมือนกัน

สสวก ค่า  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ โตน
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขมากๆ นะคะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
ทั้งพี่โตนและจั๊วเลย ไหว้
 สุขสันต์วันเกิดครับ คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้ได้สมดังปรารถนาครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7