หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มใต้ดินรวมภาคใต้ฯ ประกาศหยุดก่  (อ่าน 18114 ครั้ง)
 กร๊าก

กาก
รอดูตาสว่าง กรี๊ดดดดด

กร๊ากกกก

รอดูตาสว่าง กรี๊ดดดดด

รับเชิญใครรึ

เวทีพันธมิตร
ประพันธ์ คูณมี เชื่อมโยง
ไปถึง เชษฐา คือ นายกผู้จะมาดับไฟใต้ คนต่อไปแล้วครับ
โดยการวางแผนของคนใน 111
นี่คือการวิเคราะห์ จากเวที

เว็บ เสธแดง ขำกระบวนการนี้ ขี้แตก
เว็บ โอเคเนชั่น ก็ออกแนวเรื่องนี้ปาหี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2008, 23:08 น. โดย ไอ้โอ๋ววววว » บันทึกการเข้า

ส่วนตัวไม่เชื่อครับ ง่ะ /

แต่แค่อยากให้มันเป็นจริงจริงๆ แค่นั้นเอง
ขอคาดหวังหน่อยเหอะ อย่ามาทำลายความฝันของคนสามจังหวัดเลยครับ

ส่วนเรื่องที่ว่าจะแรงขึ้น แล้วไงครับ?
ทุกวันนี้มันก็ยิงกัน วางระเบิดกันเป็นว่าเล่นอยู่แล้ว
จะเพิ่มขึ้นอีกมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอกครับ

ดูตาสว่างกันเถอะครับ
เดี๋ยวคงมี ตะกี้มีคลิปเด็กตบกันอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูอยู่ครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ดูอยู่ .... เห็นมีเรื่องไตหายโอละพ่ออยู่  ไม่ล่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พี่ณต ลองเดาเล่นๆ ไหมคะ
ว่าถ้ากลุ่มนี้เป็นตัวปลอม
มันจะส่งผลอะไรร้ายแรงขึ้นบ้าง

ขอเป็นข้อๆ ขอบคุณค่ะ ไหว้

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ผมคุยกะหมี่เป็ด ซีไรต์
แกเกะติด ข่าวคราวพวกนี้ในสงขลาเสมอ
ไม่ได้เรื่องไรเลย  ยิ้มน่ารัก

........................................................

El  Rajun says:
ตกลง อาร์ควยควย อะไรที่แถลงปลอมเหรอ พี่

ใครช่วยระเบิดปราสาทพระวิหารให้หน่อยเถอะวะ อย่าให้แม่งเหลือแม้ขี้ปูนเลย says:
5555555555

ใครช่วยระเบิดปราสาทพระวิหารให้หน่อยเถอะวะ อย่าให้แม่งเหลือแม้ขี้ปูนเลย says:
แค่แขกขอทานข้างถนนที่ไหน น่ะ

กะลังเป๋าแตก  พอมีใครจ้างนิดหน่อยก็เอาแระ

ดูมั่วๆ

ผมก็สงสัย

อย่าสงสัยเลย

มันแหกดตา

แล้วแหกตาทำไมนี่

มีแอบแฝงอะไร

าะรุ

กลบข่าวการเมืองมั้ง

ไม่ก้เข้าตาจนแล้ว  นึกมุกไรไม่ออก

ทหารโง่หมดเลยงานี้

5555555555555

ขบวนการอะไรไม่รู้ ฮาๆๆ

ใต้ดิน

หลุดโลกแหง

ชบวนการคิกคาปู้

นำโดย หมีเป็ด ซีไรต์

แถลงการณ์จากขบวนการคิกคาปู้  ให้ทุกฝ่ายหยุดการเคลื่อนไหวใดใด อันจะทำให้อสุจิเคลื่อนตัว says:
55555555555

ไปก่อนท่านกวีแล้วคุยกัน

แถลงการณ์จากขบวนการคิกคาปู้  ให้ทุกฝ่ายหยุดการเคลื่อนไหวใดใด อันจะทำให้อสุจิเคลื่อนตัว says:
จ้ะคนดี
จุ๊ฟๆ

กร๊าก
 กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
บทสนทนา ฮ่ามากๆ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
รอดูกันต่อไป  หมีโหด~

ผมไม่เข้าใจคำว่า

. . . อะไร kill ๆ นะ อ้อ License to Kill อ่ะครับมันเป็นยังไงหรอ

ตอบน้องชาร์ปนะครับผม
ตอนแรกยังไม่ได้ติดตามข่าวอะไรใกล้ชิด
ผมเลยคิดว่า

ถ้าสมมติกองทัพจัดฉาก เพื่อที่จะให้เหมือนมีการประกาศหยุดแล้ว ใครทำหลังจากนี้เป็นอาชญากร จะจัดการยังไงก็ทำไป
ก็เหมือนเปิดไฟเขียวให้ทหารใช้ความรุนแรงได้มากขึ้น วิได้ก็วิสามัญเลย อะไรทำนองนี้น่ะครับ คำว่า License to kill ของผม

แต่กลับกลายเป็นทางกองทัพไม่ได้ยอมรับเรื่องครั้งนี้ และ"อ้างว่า"ม่มีส่วนเกี่ยวข้อง
ข้อสงสัยผมตรงนี้ ก็คงจะผ่านไปแหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2008, 11:28 น. โดย O.D.M. » บันทึกการเข้า

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
แล้วไหงมาออกททบ.ฮ้าได้ล่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แล้วไหงมาออกททบ.ฮ้าได้ล่ะ

อันนี้ก็ไม่รู้ครับ  ไม่ล่ะ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6