หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มใต้ดินรวมภาคใต้ฯ ประกาศหยุดก่  (อ่าน 18106 ครั้ง)
เวสป้าที่ยะลา ถูกที่สุดด้วย  หยี

ตัวคนเดียว :]
แหกตาครับ

ไม่ใช่ ลิเก
จะมา ช้อย เก็บฉาก
เลิกๆๆ

น่าสงสัยๆ เหลือบ

แต่ถ้าเป็นจริงมันก็ดีนะ

Reading Learning & Sharing
ไฟใต้ยังไม่สงบ ล่าสุด คนร้ายซุ่มยิงทหารชุดลาดตระเวณ ฉก 15 ใน อ.กรงปีนัง จ.ยะลา ทหารได้รับบาดเจ็บ 1 ราย นำส่ง รพ บันนังสตาแล้ว

โดยเกิดเหตุหลังผ่านการแถลงหยุดยิง เพียง 4 ชั่วโมง

จาก ไอเอ็นเอ็น
......................

โห โห พูดยังไม่ทันขาดคำ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ขาดคำไป 4วันแล้ว น้องดำ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
4 ชั่วโมงไม่ใช่เหรอคะ  ไม่ล่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ถ้าเป็นสื่อ ก็จะพูดประมาณว่า "พูดไม่ทันขาดคำ"

=  ="
มันน่านักน่ะ ประกาศ ก็ยังมีต่อ  หน้ามึน
เขาประกาศตั้งแต่วันก่อนแต่อัดเทปไว้นี่  ไม่ล่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อยากไปปัตตานีด้วยเหมือนกันนะ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอดูกันต่อไป  หมีโหด~

ผมไม่เข้าใจคำว่า

. . . อะไร kill ๆ นะ อ้อ License to Kill อ่ะครับมันเป็นยังไงหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2008, 20:11 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อนุญาตให้ฆ่า

ประกาศนี้ไม่มีผลลบนะครับ

มีแต่เท่าทุน กับบวก
เพราะฉะนั้น ขอร้องล่ะครับ ปล่อยพวกเราให้อยู่ของเราเหอะ
พวกที่ไม่รู้เรื่องอย่ามาหาเรื่องพวกเราเลย

ประกาศนี้ไม่มีผลลบนะครับ

มีแต่เท่าทุน กับบวก
เพราะฉะนั้น ขอร้องล่ะครับ ปล่อยพวกเราให้อยู่ของเราเหอะ
พวกที่ไม่รู้เรื่องอย่ามาหาเรื่องพวกเราเลย
มันเป็นยังไงเหรอไอซ์ ในฐานะคนในพื้นที่ บอกกันมั่งได้มั้ย?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อย่ามาเถียงให้มันเสียเลยครับ
เพราะ

1. ต่อให้มันมั่ว มันก็ไม่มีผลอะไรกับสถานการณ์ (สุดท้ายมันก็ก่อการอยู่เหมือนเดิม)
2. ถ้าเป็นจริง มันก็ดีไม่ใช่หรอครับ

สรุปก็คือ งานนี้มีแต่ได้ กับเท่าทุน
ไม่เห็นประโยชน์อะไรที่จะมาสงสัย มาเถียงกันให้เกิดเรื่องใหญ่โตกันไปใหญ่ซักนิด

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6