หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้อง นัทตี้  (อ่าน 12636 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิด  อ๊าง~ (มาช้าอีกแล้ว )

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดนะครับ มีความสุขมากๆครับ หยี

สสวก นะคะพี่นัท
ขอให้มีความสุขมากๆ มีเงินเยอะๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงค่ะ  ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
โอว์....ขอบคุณมากมายสำหรับคำอวยพรทั้งหลายแหล่

นัทไม่มีอะไรให้ค่ะ นอกจากความรัก และความหวังดี อ๊าง~

ขอให้พรที่ทุกคนให้นัทมา คืนสนองกลับไปทุกคนเลยนะคะ

ขอบพระคุณทุกคนมาก ๆ เลยค่ะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา

ตูไม่ได้อวยพรงี้ก็ไม่มีอะไรสะท้อนมาเลยอะดิ หมีโหด~

งบน้อย
สะท้อนด้วยความรักไปแล้วไง 

น้องดำ

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดครับ  ปลื้ม

Happy Birthday จ้า  ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดนะเจ๊   อ๊าง~

ขอให้มีขวามสุขมากๆ มีเงินมีทอง ทำมาค้าขายรวยๆ เฮงๆ อ๊าง~

กินรอบวง
มาช้าไปนิดนึง

สสวก.ย้อนหลังครับพี่นัท  น้องดำ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
สสวก.
งั้นขอให้รวย ขอให้รวย

สะท้อนมาหาตูด้วย กร๊าก
มาช้าไปนิดนึง

สสวก.ย้อนหลังครับพี่นัท  น้องดำ

อ๊าง~  อะไรนะ ใครพี่เหยอ

สสวก.
งั้นขอให้รวย ขอให้รวย

สะท้อนมาหาตูด้วย กร๊าก

ขอบคุณเพื่อนเลิฟ   จ๊วบ

เลวยั้นเงา
มาช้าไปประมาณชาตินึง
มีความสุขมากๆนะแก ขอให้ได้อย่างที่หวังนะ ทุกเรื่องเลย ลันล้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5