หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้อง นัทตี้  (อ่าน 15146 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

ขอให้แฮ้ปปี้มากๆ โดยเฉพาะเรื่องความรัก  หยี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวก นะจ๊ะ เพื่อนร๊ากกกก

ขอให้มีความสุข ไม่มีเรื่องต้องให้ทุกข์ใจ

อุปสรรคใดๆที่เกิดขึ้น ก็ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดี

ขอให้ความรัก สุขภาพ การเรียน การงาน การเงิน ครอบครัว มีความสุข

ขอให้ถูกหวย  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดน้องนัท
แข็งแรง เบิกบาน ผ่องใส
ไปไหนใครรัก แมวก็รัก

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดครับน้องนัท
ขอให้มีความสุขอย่างที่ควรจะเป็นครับ

ชาวกรกฎหน้าตาดีทุกคนครับ  ยิ้มน่ารัก

สสวก ครับเจ๊

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดค่ะเจ๊นัท
ขอให้เจอคนที่ถูกใจใช่เลย มีเพื่อนสนิทมิตรสหายที่ดีรุมล้อม
กินง่ายถ่ายคล่อง สุขภาพแข็งแรง ไม่มีเรื่องทุกข์ใจ สำเริงสำราญมากมายค่ะ
รักนะจุ๊บๆ  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอให้มีความสุข สนุกสบายครับเจ๊   คิดสิ่งหนึ่งประการใดก็ขอให้ได้คิด   อยากได้อะไรก็ขอให้อยากได้
ไม่อวยพรให้มีความสุขแต่อวยพรให้ไม่มีทุกข์ ชิวตเจริญๆ ครับเจ๊ เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ฮิ้วๆ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
Happy Birthday นะครับ
ขอให้ร่ำรวยความรักและเงินทอง
กู๊ดรัก กู๊ดลัค  ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ประสบความสำเร็จทุก ๆ อย่างนะคะ  อ๊าง~

ขุด!!

วันนี้วันอาสาฬหบูชา

เอ๊ย

วันเกิดเจ๊นัท Octopus Girl ที่สุดแสนจะ sexy

ขอให้เจ๊นัทมีความสุขมาก ๆ คิดสิ่งใดสมความปรารถนาทุกประการ

ไม่เจ็บไม่จน รวย ๆ ๆ นะจ๊ะจุ๊บ ๆ

และก็ อย่าลืมไปเวียนเทียนล่ะ

ปล. วันนี้กวางจะงดกินปลาหมึกปิ้งเพื่อเจ๊นัท 1 วันนะจ๊ะ

(อิอิ)
คนอาร๊าย วันเกิดหนนึง มีตั้งสองจู๋

มีความสุขมากๆ นะยะ หล่อย ชิ

ยิ้มน่ารัก

งดกินหมึกปิ้ง  กร๊าก

สุขสันต์วันเกิดนะคะ มีความสุขมากๆ นะคะ  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้ร่ำรวยเงินทอง และความสุข

บุญรักษา ครับ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้า: 1 [2] 3 4 5