หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เหมือนกัน คิดยังไงกับกัมส์?  (อ่าน 41725 ครั้ง)
 บางทีอันนี้อาจจะเป็นกระจู๋ส่วนตัวไปหน่อย  อ๊าง~

มีหลายครั้ง ช่วงที่ผ่านมา เหมือนจะมีคนบอกว่า
โอ๊ะ เดี๋ยวนี้พี่กัมส์ ไม่เหมือนเิดิม
เอ๊ะ ไม่เหมือนเดิมยังไง

เอ๊ะ แล้วทำไม เมื่อก่อนเราไม่เหมือนตอนนี้หรือ?

ที่จริงอยากจะตั้งกระจู๋นี้ คล้ายๆกับ กระจู๋ถามตอบเหมือนกัน
แต่จุดประสงค์คือ อยากรู้เหมือนกันนะ ว่า

เอ๋? คิดยังไงกับเราบ้างนะ อะไรทำนองนี้
ก็เลยอยากจะรู้ว่า

สาวกครับ ช่วยบอกมาหน่อยครับ
ว่ารู้สึกยังไงกับผมบ้าง  อ๊าง~

ขอจริงๆเลยนะครับ ตรงๆ เต็มๆ ไม่ต้องเกรงใจกันล่ะ

มีตรงไหนไม่ดี หรือไม่ เอาตามความเห็นส่วนตัวก็ได้ครับ ชอบฟัง

หรือจะถามตอบก็ได้นะครับ ถ้ากล้าถามมา เราก็กล้าตอบให้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ค. 2008, 22:49 น. โดย กัมส์ ปี 1 » บันทึกการเข้า
กัมส์เอาจริงเอาจังมากขึ้น

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พี่กัมวาดรูปสวยกว่าเดิมฮะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
พี่กัมดูเข้าถึงยากขึ้นค่ะ (สำหรับอร)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบมุกสีม่วงที่มีลุงกัมร่วมด้วยทุกมุกฮะ  เจ๋ง

กาก
พี่กัมส์เป็นคนทำให้ผมอกหัก แต่ก็ยังรักพี่กัมส์เหมือนเดิมนะครับ
อยากมีแฟนอย่างงี้แหละ  หยี

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แหมน้องพลัมอ่ะ  อ๊าง~

เอาจริงดิ๊~~ เกย์ออก
ยังไม่รู้จักพี่กัมส์มากเท่าไหร่

ขออ่านไปเรื่อย ๆ ก่อนละกันค่ะ

ไว้มีคำถามค่อยถามเนอะ  ยิ้มน่ารัก
2549
ถอดกางเกงแล้วหันตูดมาสิ  เกย์แอบ
  ฮิ้ววว คุณสัมพันธ์  ฮิ้ววว
 ต่อไป คุณ ห้าโอ จะกลายเป็นทายาท เจ๊อวบ  กร๊าก วะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
(+1) ครับ   หมีโหดดดด
ถูกใจมากๆเลย  เกย์ออก
ฟังเพลงค้างคาวเรียบร้อย  กรี๊ดดดดด
โอ้ววววววววววววกรี๊ดดดดดดดดดดดดด

2550
กรอกให้หมดครับ  เกย์ออก
เร็วเลยนะครับ โวย
แน๊ ยังอีก อย่ามาแนว  โวย
ยัง!!!! อ๊ากกกกก
โวย แหม๊
อย่าแกล้ง ดา นะ  กร๊าก
ว้าววว โอ้ยยสนุกจริงเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กร๊าก จตุคามก็ เอาไม่อยู่

2551
ก็นี่ไง ประสบการณืมันต่างกัน
............................ยาวมาก กดดูตรงแอบอ้างเอา ..........................
  ทำไมไม่บอกยาวๆ ให้เค้ารู้ตัวว่าผิดตรงไหน ด้วยวาจาที่สุภาพหน่อยล่ะ
  เขียนสั้นเกิน มันก็ห้วนไป  เตือนอะไรกันก็ยาวๆหน่อย จะได้ดูเป็นเจ้าบ้านที่ดีด้วย
กำนัน เขียนตอบมาตอนไหนเนี่ย!! เพิ่งเห็น
............ยาวมาก เปิดดูแอบอ้างเอา.............
์ เปิดใจคุยกันเยอะๆ อคติน้อยๆ จะได้อยู่กันสงบๆ
โพ๊ด ผิด
โพสท์ นะครับ
o สระ โอ
s ส เสือ
t ท ทหาร ถ้าอยู่หลังประโยค เติมการันต์ จะเท่ห์มาก
แต่ ไม่ต้องมี ท์ ก็ได้มั้ง มั้ง มั้ง

ลองเอาตัวอย่างมาดู เพื่อเห็นภาพชัดๆ
สำหรับหลายๆคน ฮาคงเส้นคงวา อย่าง แอน สาม เฮียโอ๋ เดือน ลุงอ๋า อร ฯลฯ
หลายคน เริ่มแบบไม่ฮา ตอนนี้ก็ไม่ฮา เอาจริงเอาจังตลอด ....
หลายคน เริ่มแบบฮามากๆ เดี๋ยวนี้เข้าโหมดจริงจังขึ้น เช่นจักรี (แต่ก่อนฮา100% เดี๋ยวนี้ฮาแค่ 97%)

กัมส์เริ่มแบบฮาตลอด อีโมแทบทุกอัน ...
พอมาหลังๆกัมส์ปั่นน้อยลงมั้ง แล้วก็เข้าโหมดมาคุบ่อยขึ้น ยิ่งช่วงหลังมีกรณีหลายๆอัน อย่างเช่นกรณี "ผ่านมา" กรณี "หลอด" กรณี "เปิดใจ" .... กัมส์ได้ให้ความเห็นแบบไม่มีอีโมเยอะ
ก็เลยดูจริงจังเป็นผู้ใหญ่ขึ้น กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พี่กัมส์ก็เป็นพี่กัมส์นั่นแหละ จะเป็นใครไปได้
คนเรามันก็มีโหมดจริงจัง โหมดบ้า โหมดฮา โหมดรั่ว โหมดมาคุ
สลับสับเปลี่ยนไปเรื่อยๆ เท่านั้นเอง
อ้อเป็นชายหนุ่มวัย 35 ในสายตาใครบางคน   กร๊าก
 กรี๊ดดดดด  หมอแมวววววววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กร๊าก
หมอแมวนี่โคตรเจ๋งเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พออ่านของหมอแมว แล้วทำไม ตูฮ๊า ฮา~~  กร๊าก
ปิงบอกว่า คิดว่าพี่ควรกลับไปรีบทำงาน กร๊าก

ปิงบอกว่า คิดว่าพี่ควรกลับไปรีบทำงาน กร๊าก
โอ้ว ต้องรีบแอบอ้างไว้ก่อน  กร๊าก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11