หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์เนิร์ด  (อ่าน 103289 ครั้ง)
 :25:อันนี้สวยอ้ะอิคคิว

จริงๆวาดเองก็ได้นะเนี่ย ไม่ต้องมาให้เราวาดคอลัมน์น่ะ

วาดสวยกว่าเราเยอะมากกก  โวย

there are no regrets in life, just lessons . .

หน้ามึน No woman, No cry

โห  เส้นผมละเอียดดีจัง
จะเอาชั้นมาวาดรูปให้ทำไมนะห๊าาาาาาา  โวย

อันบัน ♥
แต่ละรูป... สวยมากเลยครับ  เจ๋ง

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...

หน้ามึน No woman, No cry

(แจ๋ว แจ๋ว) วาดสวยนะครับ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ผมละเอียดมาก ดูธรรมชาติดีอ่ะ
จะเอาชั้นมาวาดรูปให้ทำไมนะห๊าาาาาาา  โวย
โวย/ โวย/

there are no regrets in life, just lessons . .

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ใช่ๆ  โวย

ใช้ดินสอซิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ไหว้
 กรี๊ดดดดด โอว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

สวยมากเลย ครับ

ถ้าฝีมือ Drawing ตัวเองไม่ติดลบ ก็อยากโชว์มั่งเหมือนกัน รอดปี1มาได้ไงไม่รู้

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ชอบทั้งสองรูปเลยอิคคิว ทั้งลุงบ๊อบและ น้องเล็บแดง  กรี๊ดดดดด สวยๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เห็นแล้วนึกถึงสมัยปี 1  กรี๊ดดดดด
Drawing สาวเล็บแดงสวยจัง  กรี๊ดดดดด

ตรงผมนี่ละเอียดมากครับ  เจ๋ง

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12