หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปี้วันเกิดพี่ออย  (อ่าน 34430 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้แข็งแรงๆ ผ่องใสๆ
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณพี่กัมส์ครับ ทำไมกลอนมันตัดจบไวจัง  กร๊าก

ได้แก เดี๋ยวจะแด้นซ์เผื่อนะฟ้า  เกย์ออก
ส่วนเรื่องแฟนนี่ คงต้องพึ่งพรหมลิขิตแล้วหล่ะ  กร๊าก

ขอบคุณครับพี่แตน

ขอให้พรคืนสู่ลุงอ๋าห์ด้วย
แข็งแรงๆ เช่นกันครับ

ขอบคุณมากคร๊าบบเคน  เกย์ออก

หยี

สุขสันต์ สุขสันต์ ครับ

ขอให้เป็นผู้ชายที่น่ารักๆอย่างนี้ไปตลอดนะครับ

i'll walk until i find u.
สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้ประสบพบรักอย่างหวานชื่นเนอะ

มีความสุขยิ้มกว้างๆ แข็งแรงไม่ป่วยไข้ ร่ำรวยสุดๆ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอบคุณจ้า เกดลดา  ปลื้ม

ผู้ชายน่ารักๆ แบบนี้แกชอบป่าวโอะ  เกย์ออก

มีความสุขมากๆครับ

กินรอบวง

มา สสวก ช้าๆ  เพราะนึกคำอวยพรไม่ออก  น้องดำ

ขอให้ใส่เดฟเท่ๆ  ทุกวันเลยนะพี่ออย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากมีชีวิต ดีกว่านี้
ลาออกจากที่ทำงาน นั่นเถอะวะ  กร๊าก

ขอให้มีความสุข

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้จีบติด น้องดำ

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดค่าาาา
เกิดวันเดียวกะแฟน(เก่า)แนนเลย กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดฮะ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มีความสุขมากๆจ้า สมหวังดังใจทุกอย่างนะ อ๊าง~

ขอบคุณทุกคนครับ  ยิ้มน่ารัก

แท้งกิ้วมากตั้ง  เกย์ออก

เอ เนียนเลยนะ  โวย

เอ๊ะ พี่โอ๋ยังไง  กร๊าก

ตอนนี้อย่าว่าแต่จีบเลยพี่อุ้ย แค่หลงมาเข้าทางก็คว้าหมดแล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ

เอาน่าแนน แฟนเก่า เราก็เก็บอะไรที่เคยดีดีต่อกันไว้ในความทรงจำ ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณครับชาร์ป  ปลื้ม

ขอบคุณครับพี่โบว์  ไหว้

สสวก. ค่ะ มีความสุขมาก ๆ นะคะ

สมหวังทุกสิ่งอัน  ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11