หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงการณ์จากแฟนหนูอร (ต่อยอดจากกระ  (อ่าน 45806 ครั้ง)
ถ้ากินจุมากก็เข้าทางเลย
คือเดี๋ยวจะจัดประลองกิน(หมูกระทะ)จุกันครับ
สนใจส่งแฟนลงแข่งไหมเอ่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุ้นๆ ว่ามีคณะตลกแล้วนะ
ไปย้อนๆ อ่านมา ฮาขี้แตกขี้แตน

ครูนิดและชาวคณะ

โวย โวย โวย กรี๊ดดดด
นี่แหละที่ตามหาอยู่  โวย โวย โวย

ขอเซฟ favorites เลยนะ เดี๋ยวทยอยอ่าน
 กรี๊ดดดดด จัดbattle ระหว่าง พี่อร กับ พี่เกด เล้ยย

there are no regrets in life, just lessons . .
ถึงตอนนั้นคงมีโอกาสเจอและรู้จักกันนะครับ

ส่วนค่าข้าวหารกันดีกว่าครับ อรเค้าขี้เกรงใจ
(และกินเยอะมาก เดี๋ยวจะหมดตัวเปล่าๆครับ)

ไม่เยอะนะ แค่เมื่อก่อนกินพอๆกันกับพี่เนสเอง โวย

แต่แข่งกินหมูกระทะนี่ก็น่าสนเนอะ  อ๊าง~

อันบัน ♥
เอาล่ะ รวมได้ 4 คนแล้ว :หิว:
(กับอีก 1 เซอร์ไพรส์จาก OKFF)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปด้วยๆ  กรี๊ดดดดด/

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอาเครื่องปั่นไปได้เปล่า  หมีโหด~

ไปด้วยๆ  กรี๊ดดดดด/

ตัลหลอดเลย ชิ

ไปด้วย  เดี๋ยวเตรียมน้ำจิ้มส่วนตัวไปเลย  กรี๊ดดดดด

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 หยี ถ้าอยู่แถวนั้นจะส่งอู๋เข้าแข่งขัน

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
อย่าลืมนะครับ
จ้าวแห่งหมูกะทะ ยังเป็นเจ้า เกด อยู่

ใครล้มเกดได้ ได้รางวัลเป็น PSP หนึ่งเครื่อง (ของปิง)
อย่าลืมนะครับ
จ้าวแห่งหมูกะทะ ยังเป็นเจ้า เกด อยู่

ใครล้มเกดได้ ได้รางวัลเป็น PSP หนึ่งเครื่อง (ของปิง)
 โวย อย่างนี้มีเฮ

ว่าแต่ PSP คืออะไร  งง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โวย อย่างนี้มีเฮ

ว่าแต่ PSP คืออะไร  งง

Photoshop Private  อืมมมมห์

เครื่องPlay หน่ะครับหมอแมว

จะไปเกาะขอบกระทะเชียร์ละกันค่ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14