หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงการณ์จากแฟนหนูอร (ต่อยอดจากกระ  (อ่าน 45773 ครั้ง)

ผมเพิ่งเป็นสมาชิก Font อย่างเป็นทางการประมาณ 2 เดือนเศษๆ สิ่งที่ผมสำผัสได้ที่สังคมเล็กๆ แห่งนี้ก็คือ ความเป็นพี่เป็นน้อง ความเป็นกันเอง ความจริงใจ ความช่วยเหลือ นั่นหมายถึง มิตรภาพ ของชาว Font ที่มีอยู่ในโลกไซเบอร์เล็กๆ แห่งนี้มีให้แก่กัน ...

กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญที่จะเป็นแรงขับเคลื่อนให้ปัญหาต่างๆ คลีคลายและลุล่วงไปด้วยดีครับ ...

ขอให้มิตรภาพของชาว Font มีอยู่เช่นนี้ มีให้แก่กัน และยั่งยืนตลอดไป   อืมมมมห์

ขอเป็นกำลังใจให้ทั้งสองคนนะครับ ปัญหานี้ถือเสียว่าเป็นด่านที่สำคัญที่คู่รักจะต้องฝ่ามันไปให้ได้ อย่างมีเหตุผล มีสติ เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันให้แก่กันต่อไปในอนาคตครับ    อืมมมมห์
ยินดีแทนอรค่ะ  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทะเลยังมีเวลาสงบครับ
ยินดีที่ได้อ่าน และนับถือจริงๆ ครับ  เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.
นับถือค่ะ เจ๋ง
หลายๆ คนคิดเหมือนกันเลยครับ

พี่เนสเขียนได้ดี และเคลียร์มาก
พี่อรได้แฟนที่ดีมากๆ ดีจริงๆ

เจ๋ง

อ้าว...ก็ว่าไม่ค่อยเห็นพี่อรเลย ไม่สบายอยู่นี่เอง

พี่เนสเขียนได้ดีมากเลยอ่านแล้วก็เข้าใจดีว่าพี่ห่วงพี่อรจริง

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สวัสดีทุกท่านอีกครั้งครับ

ผมมารายงานสถาพของอรตอนนี้ครับ อรสบายดีขึ้นแล้วทางร่างกายก็สมบูรณ์ 100% และเริ่มปลง(ทำใจ)ได้มากขึ้น แต่ก็ยังน่าเป็นห่วงอยู่ดี คงไม่มีเวลากลับมาที่นี่พักใหญ่ๆ หรืออีกนานมากเพราะช่วงนี้ก็มีงานที่ต้องทำและมีสอบ (ซึ่งก็ไม่ควรจะมาเครียดกับเรื่องในนี้เพิ่มอีก)ผมเองก็ไม่รู้เรื่องระหว่างคนในเวปที่คุยถึงอรนี้จบลงไปหรือยัง แต่ถ้าจบลงไปแล้วผมก็ขอบคุณมากครับ ผมไม่ได้คาดหวังอะไรไว้มากนัก ผมรับรู้ระบอบประชาธิปไตยเป็นอย่างดี ผมไม่สามารถที่จะบังคับใครให้ทำอย่างใดได้และผมไม่สามารถอธิบายอะไรได้มากกว่านี้แล้วเพราะถือว่าผมได้เปิดใจไปหมดแล้ว ตอนนี้ผมถือว่าเกียรติและศักดิ์ศรีของผมได้ถูกละเลย ผมจึงขอความกรุณาอีกครั้งว่าอยากให้เรื่องนี้จบลงและอยู่กันอย่างสงบ กรุณาอย่าพาดพิงถึงเรื่องนี้อีกเลยนะครับ เอาเป็นว่าไม่มีใครรู้ใจใครหมดหรอกครับ

ปล. เนื้อที่โพนยางคำอร่อยมาก อรกับผมพากันไปกินแล้ว สมคำเล่าลือครับ : ) ส่วนเรื่องเตะบอล ผมไม่มีปัญหาอะไรครับ ชอบเตะบอลอยู่แล้ว ขอบคุณสำหรับคำชวนครับ แล้วไม่ต้องห่วงนะครับ ผมไม่ได้กะเอาปืนไปอยู่แล้ว มันเสี่ยง เอาลูกปืนไปอย่างเดียว เดี๋ยวหาปืนข้างหน้าเอา (ล้อเล่นนะครับ)

*  นับจากนี้ผมจะเข้ามาตอบทุกคำถามแทนอรครับ 555+
(ตอนนี้เราก็รักกันมากขึ้นเพราะได้ทุกท่านกระพือ)
ถ้าอยากให้ตอบเป็นกวี ก็จะจัดให้ครับ

ขอยกเอากวีของท่านศรีปราชญ์ ด้วยความเคารพและน้อมจิต

ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน
เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง
เราผิดท่านประหาร เราชอบ
เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนั้นคือสนอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2008, 14:04 น. โดย neoznets » บันทึกการเข้า

*  นับจากนี้ผมจะเข้ามาตอบทุกคำถามแทนอรครับ 555+
(ตอนนี้เราก็รักกันมากขึ้นเพราะได้ทุกท่านกระพือ)

ถ้าอยากให้ตอบเป็นกวี ก็จะจัดให้ครับ

อ๊าง~

นับถือเนสครับ ที่มาพูดแบบนี้  เจ๋ง

ปล. ขอบคุณอรผ่านเนสที่ทำให้ตะคริวที่ขาผมหายได้  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
ปล. ขอบคุณอรผ่านเนสที่ทำให้ตะคริวที่ขาผมหายได้  ฮิ้ววว

น่ากลัวจะเป็นมากกว่าเดิมอะดิ แนะนำไปหาหมอด่วนเลยนะครับ หน้าแตก
น่าจะเป็นพยายมข้างสนามมากกว่าพยาบาล  อู๊ยยยยยยย น่ากลัวผมคนนึงล่ะที่ไม่เสี่ยง ง่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
น่ากลัวจะเป็นมากกว่าเดิมอะดิ แนะนำไปหาหมอด่วนเลยนะครับ หน้าแตก
น่าจะเป็นพยายมข้างสนามมากกว่าพยาบาล  อู๊ยยยยยยย น่ากลัวผมคนนึงล่ะที่ไม่เสี่ยง ง่ะ

หยี ซะงั้นไป

ตัวคนเดียว :]
ซะงั้น  ง่ะ

แต่ก็จริงนะฮะ ตอนลุงบักซ์เป็น วิ่งไปปุ๊บหายเลย

Link นี้ขอมอบให้เนสครับ กดเลยสิจ๊ะ จ๊วบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

โดนไปแย้ววววววววววววววววววว

เจี๊ยกๆๆๆๆๆๆ                     หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก
มีแววนักปั่นดาวรุ่งนะเนี่ย น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14