หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่โอ๋ไม่สบาย  (อ่าน 53058 ครั้ง)
ไปเยี่ยมพี่โอ๋ที่ ร.พ. กัน กรี๊ดดดดด

ผมหายช้าเพราะ แอน -โบว์ ไม่ได้ไปเยี่ยมนะ  ชิ

ช่วงนี้เกือบทุกโรงพยาบาล มีฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่นะครับ
ฟรีรึเปล่าไม่แน่ใจ แต่ใครสนใจก็ไปให้เขาจิ้มได้เลย กันไว้ก่อน
ไข้วัดใหญ่ ตอนผมเป็นทรมานโคตร ขนาดไม่ได้ติดเชื้อในกระแสเลือด
เล่นเอาเหวอไปอาทิตย์นึง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ช่วงนี้เกือบทุกโรงพยาบาล มีฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่นะครับ
ฟรีรึเปล่าไม่แน่ใจ แต่ใครสนใจก็ไปให้เขาจิ้มได้เลย กันไว้ก่อน
ไข้วัดใหญ่ ตอนผมเป็นทรมานโคตร ขนาดไม่ได้ติดเชื้อในกระแสเลือด
เล่นเอาเหวอไปอาทิตย์นึง

ผมเดินยังล้มเลยตอนนี้
กว่าจะเล่นบอลได้

ทุกท่าน
ไปฉีดวัคซีน นะครับ เจ๋ง

รับทราบค่ะ  ไหว้ ขอบคุณพี่โก้ค่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
กลัวเข็ม  เอือม

รอให้เป็นก่อนถึงจะสำนึกค่ะ  อืมมมมห์
กลัวเข็ม  เอือม

รอให้เป็นก่อนถึงจะสำนึกค่ะ  อืมมมมห์

กร๊าก

เศร้า/
ผมหายช้าเพราะ แอน -โบว์ ไม่ได้ไปเยี่ยมนะ  ชิ

ชิ่งออกก่อน ไม่ยอมอยู่นานกว่านี้
วันอาทิตย์จะไปก็ออกซะแล้ว ไม่ล่ะ เกย์ออก

ชิ่งออกก่อน ไม่ยอมอยู่นานกว่านี้
วันอาทิตย์จะไปก็ออกซะแล้ว ไม่ล่ะ เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก
เท่านี้ก็ตรมแล้ว

อโรคยา ปรมาลาภา
แบบนี้นี่เอง

ไหว้

ผมเคยดูหนังเรื่องหนึ่ง เขาบอกว่าในทุกๆวันให้เราดูแลรักษาสุขภาพตัวเองให้เหมือนกับเพิ่งหายป่วยจากโรคร้าย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมเคยดูหนังเรื่องหนึ่ง เขาบอกว่าในทุกๆวันให้เราดูแลรักษาสุขภาพตัวเองให้เหมือนกับเพิ่งหายป่วยจากโรคร้าย
เจ๋ง

ลุงโอ๋หายแล้ว...ดีใจด้วยครับ

ไม่ต้องห่วงครับ คนบ้า แป่ว  อย่างผมไม่เป็นโรคคง่ายหรอกครับ(ไล่ชีดวัคซีนตอนเด็กรวดเดียว10กว่าเข็มต่ออาทิตย์ เล่นซะแขนพลุนเลย)

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."

โต้ดก๊าบ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]