หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงถั่ว >.<  (อ่าน 35339 ครั้ง)
เห็นโฆษณาใหม่ของบอร์ดยังค้า กรี๊ดดดดด
เรื่องถุงถั่วอ้ะ

เข้าไปดูในเว็บเค้า อุ๊ย ถุงนุ่มน่านอนมากเลย หยี หยี หยี หยี อยากได้ๆๆ
มีคนสนใจแบบเดือนมั่งป่าว กร๊าก ใครจะซื้อหรือซื้อแล้วมาบอกมั่งนะคะว่ามันนุ่มจริงมั้ย กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เห็นแล้วจ้ะ  น่าสนใจมากๆ

แต่ราคาต่ำสุด  ตัวละพันเลย

ข้ามๆ  กร๊าก
 กร๊าก ปักชื่อฟรีนี่น่าสนนะครับ
แต่พอเห็นราคาแล้ว... กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เห็นแล้วล่ะ

อยากได้แบบเก้าอี้อ่ะ

แพงจัง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จะลองไปโฆษณาให้ตี๋ฟัง ให้ตี๋ซื้อ หื่น
จะได้ลองไปนอนดู หื่น

ไม่มีปัญญาซื้อเองก็ยุให้คนที่มีกำลังทรัพย์สนใจ กร๊าก

ตูโคตรอยากได้เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เอาได้ไหมอ่ะ ป้ายฟรีนั่นอ่ะ
เอาส่วนลดอ้าาา  หมีโหด~

พี่ก็อยากได้

เดี๋ยวไปเล่าให้ผู้มีกำลังทรัพย์มาซื้อให้

ไม่รู้จะได้ไหม  กร๊าก

เดาว่า เดี๋ยวโดนด่าอีก แต่ก็น่าลอง  กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวจะไปโฆษณาน้าให้มาดู  คริคริ
พี่แอนซื้อเลย เดี๋ยวไปช่วยนอน กร๊าก

กร๊าก

ซื้อซิแล้วบอกว่ามาจากฟอนต์

ว่าแต่เขาจะเชื่อมั้ยนั่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยอมเป็นนางแบบให้ฟรีเลย  หมีโหด~

ตูจะซื้อจริงๆ นะ หมีโหด~
แต่กว่าจะได้ใช้ก็ปีหน้าแน่ะ

เห็นว่าโรงงานอยู่พระรามสอง
ก็ไม่ไกลนี่ ไปรับเองดีกว่า

ใครจะซื้อก็บอกว่ามาจากฟร้อนนะ เขาจะได้ดีใจว่าลงโฆษณาไม่เสียหลาย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สนใจเหมือนกัน แต่หาเหตุผลให้ซื้อไม่ได้ ตอนนี้เสื่อที่นั่งอยู่ก็นิ่มดี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เฮ้ย นั่นถุงถั่วเชียวนะ
นั่งได้เต็มๆ ตูดเชียวนะ
ถั่วดำเชียวนะ...

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8