หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงถั่ว >.<  (อ่าน 35343 ครั้ง)
ปีหน้าใครจะสมัคร af ฝากจิ๊กกลับมาด้วย หมีโหด~ อยากได้มานานแล้ว
ยิ่งเวลาเห็นเอาหลายๆอันมากองรวมกันแล้วโดดลงไปนอน โอ๊ย กิเลสพุ่งปรี๊ดๆ แต่ไม่มีตังค์ซื้อ
จะซื้ออ่ะ  ปลื้ม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แพงอ่ะ เกือบสองพันแหนะ ถ้าพันต้นๆ นี่น่าสนมากๆ

กาก
มีนะ ที่อันละ 1000  หมีโหด~

มันมีหลายขนาดนี่ ถ้าขนาดเล็กหน่อยไม่ถึงพันก็มี
มันแล้วแต่ผ้าด้วยอ่ะ . . . ไม่รู้ว่ามันจะต่างกันมากอ่ะป่าว

หมายถึงประเภทของผ้า หรือราคา  งง
ผลการค้นหาคำว่า ถุงถั่ว ในกูเกิล  ไม่ล่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก

เดี๋ยวจะลองแนะนำพ่อดู เผื่อพ่ออยากได้ คงซื้อ

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เสียหายเลยพี่แอน

หมายถึงประเภทของผ้า หรือราคา  งง

ประเภทผ้าอ่ะครับ ผมไม่รู้จักประเภทผ้าอ่ะเลือกไม่ถูก

แพงเหมือนกันแหะ

อยากได้เหมือนกัน
แต่ตอนนี้อยู่อพาทเมนต์ ห้องแคบและรก(โคตร)
จนไม่มีที่จะเดินแล้ว

ไม่รู้จะเอาไปวางไว้ไหนดี  เศร้า

แพงเหมือนกันแหะ

อยากได้เหมือนกัน
แต่ตอนนี้อยู่อพาทเมนต์ ห้องแคบและรก(โคตร)
จนไม่มีที่จะเดินแล้ว

ไม่รู้จะเอาไปวางไว้ไหนดี  เศร้า

ถ้ามีกำลังซื้อ แล้วกลุ้มใจเรื่องพื้นที่จัดวาง

เสนอห้องตัวเองค่ะ  เอามาฝากได้ ฟรีๆ  กรี๊ดดดดด
ถ้าห้องแอร์ ผ้าอะไรก็ได้
แต่ถ้าทั่วไป ขอแนะนำผ้ายีนส์พี่ว่า
มันไม่ร้อนแล้วก็ทำความสะอาดง่ายสุด
ถ้ามีกำลังซื้อ แล้วกลุ้มใจเรื่องพื้นที่จัดวาง

เสนอห้องตัวเองค่ะ  เอามาฝากได้ ฟรีๆ  กรี๊ดดดดด

555+

งั้นซื้อให้เลยไม่ดีกว่าเหรอจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

ถ้าห้องแอร์ ผ้าอะไรก็ได้
แต่ถ้าทั่วไป ขอแนะนำผ้ายีนส์พี่ว่า
มันไม่ร้อนแล้วก็ทำความสะอาดง่ายสุด

ขอบคุณครับ  หยี

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8