หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่นกอล์ฟบ้าง  (อ่าน 27879 ครั้ง)
 คริคริ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก   ลูกกอล์ฟเจ้าค่ะ !!!

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ลูกกอล์ฟ ชื่อลูกเพราะดีจัง
ตีกอล์ฟ หรือจีบกัน  กร๊าก

คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แซว เขาเล่นอะครับ ช่วงนี้กำลังง่วง
 กร๊าก

แซว เขาเล่นอะครับ ช่วงนี้กำลังง่วง

แหม จีบก็ว่าจีบเถอะค่ะพี่สมต้น   ทำเป็นอาย น้องดำ  อายุก็ปูนนั้นแล้ว     คริคริ

แหม จีบก็ว่าจีบเถอะค่ะพี่สมต้น   ทำเป็นอาย น้องดำ  อายุก็ปูนนั้นแล้ว     คริคริ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ปูนอะไรหว่า ถ้าปูนซีเมนท์ก็อายุยืนยาวหน่อย ถ้าปูนพาสเตอร์ ผุ พังง่าย   (อิอิ)
 น้องดำ  อั๊บแอ่

ปูนนั้นแหละ  ยิ้มน่ารัก
ลูกกอล์ฟ ชื่อลูกเพราะดีจัง

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ 

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
แซวกันเล่นๆ นะครับ อย่าถือโกรธกันนะจ๊ะ   อืมมมมห์
แซวกันเล่นๆ นะครับ อย่าถือโกรธกันนะจ๊ะ   อืมมมมห์

เอาจริงเลย
ดารา โสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด กร๊าก

คนสวย มักจะคู่กับคนไม่หล่อเสมอ...  แหยะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6