หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่นกอล์ฟบ้าง  (อ่าน 27878 ครั้ง)
 งง งง  คุยไรกันคะพี่โอ๋ ดาราเป็นเลสเบี้ยนค่ะ

เบื่อผู้ชายเต็มทีแล้ว   ชิ

บอกว่าคนกะลังอกหัก  ชิ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
เคยเรียนอยู่พักนึงตอนอยู่เชียงใหม่ กับ โปรโทนี่  ง่ะ(แอบไฮโซนิดนึง)ทางพลศึกษาเค้าบังคับเล่นครับ

เค้าพาไปออกรอบที่นึงเข็ดเลยครับ :05:เอาซะยากเลย  อาทิ เช่น ตีข้ามเหว :07:ตีข้ามบึง โวย
ตีก็ตกเหว ตกน้ำ ตกเขา

เค้าว่าพาร์ 5 เราเอาซะ 15 ฮือๆ~ อับอาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2008, 07:18 น. โดย เนส » บันทึกการเข้า
เคยเรียนอยู่พักนึงตอนอยู่เชียงใหม่ กับ โปรโทนี่  ง่ะ(แอบไฮโซนิดนึง)พลศึกษาเค้าบังคับเล่นครับ

เค้าพาไปออกรอบที่นึงเข็ดเลยครับ :05:เอาซะยากเลย  อาทิ เช่น ตีข้ามเหว :07:ตีข้ามบึง โวย

เค้าว่าพาร์ 5 เราเอาซะ 15 ฮือๆ~ อับอาย

อายตัวเองจังเล่นได้ทุกอย่างแต่ไม่ดีซักอย่าง ฮือๆ~
งง งง  คุยไรกันคะพี่โอ๋ ดาราเป็นเลสเบี้ยนค่ะ

เบื่อผู้ชายเต็มทีแล้ว   ชิ

บอกว่าคนกะลังอกหัก  ชิ

รอบไหนหล่อน อกหักนะ  กร๊าก

ตั้งจู๋เป็น "เล่นกอล์ฟแล้วอกหัก"  แป่ว

หรือไม่ก็ เจอแคตดี้งามเมื่อทีออฟหลุม 18  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อกหักหลุมที่ 19  (อิอิ)

หลุมที่ 19 นี่หลุมของแคตดี้ใช่เปล่าครับ พี่สมต้น  ฮี่ๆๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เคยเรียนอยู่พักนึงตอนอยู่เชียงใหม่ กับ โปรโทนี่  ง่ะ(แอบไฮโซนิดนึง)ทางพลศึกษาเค้าบังคับเล่นครับ

โอวววว   เก่งค่ะ  พาร์ 5 ได้ตั้ง 15 หาที่ไหนได้ 

เจ๋งแล้ว เมื่อก่อนตอนดาราเล่นใหม่ๆ พาร์ 5 ได้ นับไม่ถ้วน จนแคดดี้ไม่จดละกันค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!

ครั้งก่อนไปแข่งที่ราชบุรี หลุมไหนจำไม่ได้ละ พาร์ 6 ยาวสุดๆๆ ไม่รู้มันทำมาทำไมหว่า หลุมนี้หลุมเดียว สกอร์ทำมาดีๆ พังหมด ตกน้ำซ้ายที ขวาที... หมดกัน

พี่สมต้น เล่นมากี่ปีแล้วครับ  แฮนดิแคปเท่าไหร่ครับ อ๊าง~
บุ๋มเคยจับไม้กอล์ฟ ครั้งนึง ตอนเด็ก (หนักมาก) ตอนนั้นไปอยู่บ้านลุง
ตอนเย็น ลุงจะตีกลอ์ฟกะหมา และลูกหลาน สนามหญ้าหน้าบ้าน
แล้วลุงให้ลองตีดู  กว่าจะตีถูก  น้องดำ
 ปิ้วไปหลายที  กร๊าก

แล้วเคยตีในปังย่า ไม่เคยลงหลุมเลย เลยเลิกเล่น  กร๊าก

สรุป ลุงตีหมาแล้วหมาไม่เจ็บเหรอ กร๊าก กร๊าก
คือหมาเอาไว้เก็บลูกกอล์ฟอ่ะค่ะ   น้องดำ

ลูกกะหลานเอาไว้ชมว่าตีไกล ไฟยังแรง
ชมเสร็จ ลุงใจดีจะพาไปเที่ยว

แหม  เสียงไรแป้กๆ  น้องดำ
ถามเนสในจู๋นี้แล้วกันนะ

แฮนดิแคปเนี่ยมีไว้ทำไม

แล้วเค้าจัดอันดับกันอย่างไรครับ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6