หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่นกอล์ฟบ้าง  (อ่าน 27875 ครั้ง)
สำหรับแนน
รู้สึกว่า หัดตีกอล์ฟยากพอๆ กับหัดแต่งหน้า หมีโหด~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้าแรกจะฮากันไปถึงไหนเนี่ย..  กร๊าก

แค่จะมาบอกว่า เคยไดรฟ์อยู่พักนึง แต่ไม่เคยออกรอบค่ะ
ส่วนฝีมือ หายห่วง.. ไม่ได้เรื่องอยู่แล้ว เน้นฮา..

ลองดู สนุกนะ ... เดี๋ยวนี้ไม้กอล์ฟไม่แพงเหมือนแต่ก่อน

ที่ชอบก็คือ สนามมันเขียว ต้นไม้เยอะๆ เล่นแล้วสบายใจ มีความสุข เหมือนไปพักผ่อน  อืมมมมห์
 มีอดีตกับกอล์ฟครับ

เคยขับรถโฉบๆผ่านแถวสนามกอล์ฟครับ แล้วก็เห็นแผงของชาวบ้านตั้งขายของ
หน้าแผงก็มีราวแขวนถุงใส่วัตถุสีขาวๆกลมๆ คุณป้าก็เกิดอาการอยากกินไข่เค็ม
ก็เลยให้ช่วยจอดรถ จะลงไปซื้อไข่เค็็มแต่ที่ไหนได้พอจอดรถใกล้ๆ นี่มันลูก
กอล์ฟที่เขาเอามามัดใส่ถุงขายนี่ หน้าแตกเลย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก

Reading Learning & Sharing
 กร๊าก
เคยเล่นครับยังมีไม้อยู่
ใช้ของ ping อ่ะ

ตอนนี้ไม่ได้เล่นละ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เคยหัดตีโทมาฮอคอยู่ครับ

โปรบิ๊ก กรี๊ดดดดด

โวย

Reading Learning & Sharing
 หื่น หื่น  ไปด้วยค่ะ อยากมีเพื่อนเป็นเจ้าของสนามกอล์ฟค่ะ  กึ๋ยๆ

วงสวิงค่ะ ไม่เมาไม่เลิก

(แจ๋ว แจ๋ว)

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
หื่น หื่น  ไปด้วยค่ะ อยากมีเพื่อนเป็นเจ้าของสนามกอล์ฟค่ะ  กึ๋ยๆ

วงสวิงค่ะ ไม่เมาไม่เลิก

(แจ๋ว แจ๋ว)

เอ้าเว้ย
สมตัน

ดารา นี่โสดด้วย สวยด้วย รวยด้วย
ถ่ายรูปเก่งด้วย

ผมเป็น พ่อสื่อให้ได้นะ
 กร๊าก

ยินดีด้วยค่ะพี่สมต้น   กรี๊ดดดดด
นั่น.... เอาแล้วเชียว มีทั้งพ่อและแม่สื่อ

ทุกอย่างโอเคหมดเลย ติดตรงที่ "อยากมีเพื่อนเป็นเจ้าของสนามกอล์ฟ" นี่แหละ เราตกกระป๋อง

วงสวยใช้ได้เลยนะดารา ว่างๆ เราไปออกรอบกันนะครับ  อืมมมมห์
ไปไดรฟ์อยู่พักนึง เหงื่อออกดี สนุก ชอบ

แต่หยุดไปล่ะ เพราะเลิกกับแฟนเก่า เกี่ยวไหม ? กร๊าก

เพราะพี่เค้าพาไปไดรฟ์ทุกวันหลังเลิกงานน่ะ

แต่ยังไม่ทันได้ออกรอบ ยังไม่ถึงขั้นนั้น

ตอนนี้พี่เค้าก็ชวน ๆ อยู่นะ แต่ไม่ไปหรอก  ไม่ล่ะ

เกี่ยวกับแฟนเก่าชัวร์...  อืมมมมห์

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6