หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นกีฬาทางน้ำกันเถอะ  (อ่าน 25722 ครั้ง)
แหมๆ งั้นเดี๋ยวบิ๊กสอนบีให้ศักดิ์  เจ๋ง

อร้าย จริงเหรอฮ้า  เกย์ออก
วันไหนไปกันดี

ส่วนเพื่อนบิ๊ก เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยว  โวย
งั้นตูสอนเม้งเอง

แล้วใครจะสอนโบว์ หมีโหด~/

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ศักดิ์สอนโบว์  น้องดำ

ไม่เป็นที้งคู่ สรุปจมน้ำกันหมด  ง่ะ
ไม่เป็นไร เดี๋ยวดูแลแอนกับบีให้  แหยะ

ชิส์  ชิ
เกลียดนักคนหลายใจ
ลาดกระบังติดกับเขตประเวศนะบิ๊ก
หนองบอนก็อยู่เขตประเวศ  อ๊าง~

Today you , Tomorrow me.
ผมเด็กบ้านนอก ไม่รู้เรื่องเขต เรื่องอำเภอในกรุงเทพเลย  กร๊าก

แต่ก่อนรู้จักแต่สายใต้ กับ ลาดกระบัง แล้วก็ จุฬา  แหยะ

ไกลอ่ะ ไม่เคยไปแถวนั้นเลย ไม่ล่ะ

ฮือๆ~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ว่างๆจะไปค่ะ ไปหาทำเลถ่ายรูปเล่น เค้าบอกให้ไปเป็นแบบให้อยู่  หยี

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เดี๋ยวว่างๆ และฝนไม่ตก จะชวนเด็กแถวบ้านไปสำรวจให้ก่อน
ใครจะมาแถวๆ นี้บอกได้นะ จะคอยต้อนรับขับไล่  กรี๊ดดดดด

ไม่ใกล้ไกลเท่าไหร่นะพี่บิ๊ก

พิมพ์ผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ค. 2008, 03:18 น. โดย เจี้ยม » บันทึกการเข้า

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
แต่ใกล้กว่าสนามบอลแน่นอนนะครับ  แหยะ

บิ๊กนั่งรถหัวตะเข้ลงแยกประเวศ
นั่งรถตู้ หรือรถเมล์สีแดงก็ได้ครับ ถึงเลย

จะว่างหรือเปล่ายังไม่รู้เลย  ฮือๆ~

หน้า: 1 [2] 3 4