หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: FST Player Profiles  (อ่าน 61820 ครั้ง)
รายนามนักเตะ พร้อมตำแหน่ง ในการเล่น ของผู้เล่นทีม FST ครับ

รบกวนนักเตะ ลงชื่อ พร้อมตำแหน่งกันด้วยนะครับ เพื่อจะได้เหมาะแก่การเปลี่ยนตัว
และจัดตัวผู้เล่น ในการแข่งต่อไปครับ

แล้วก็ตามมาด้วย สตาฟโค้ช กองเชียร์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ส.ค. 2008, 09:13 น. โดย คิ้วหนา กะ หนูบี » บันทึกการเข้า
ประเดิมเลยแล้วกัน

ชื่อ ศักดิ์ (คิ้วหนา)
เบอร์ 14
ตำแหน่ง แบ็คซ้าย/ขวา
ชื่อ : โก้
เบอร์ : 24
ตำแหน่ง : เซนเตอร์

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ชื่อเอครับ
เบอร์ 11
ตำแหน่งที่ถนัด กองกลางตัวบุก(AM RLC) กองหน้าตัวต่ำ (FC)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เค้าเรียกกองกลางตัวรุก  โวย โวย

จักรี
เบอร์ 7
เล่น กองกลาง,ศูนย์หน้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เค้าเรียกกองกลางตัวรุก  โวย โวย

ไอ้มืดหมี ก็บุกอย่างเดียวเลยไงครับ

แต่บางทีเอก็รับนะ  เกย์เม้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอเครงัฟ รับบ้างก็ดี เกย์เม้ม

ชื่อ :         สมต้น (ต้น)
ตำแหน่ง:   ปีกซ้าย-ขวา, กลางรุก
เบอร์:       26
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2008, 12:41 น. โดย สมต้น » บันทึกการเข้า

เอเป็นนักเตะ part time ครับ  กร๊าก

เอาเบอร์ที่สั่งเสื้อชมพู ไปอะครับ
บิ๊กครับ

เบอร์ 5

ตำแหน่ง : D RLC  (อยากเล่นปีก ไม่ก็กองหน้า  (อิอิ))

หมู
เบอร์ 19
ประจำตำแหน่งแบ็คซ้าย แต่อยู่หลังๆ ได้หมด  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....

ให้ข้อมูลแทนเพื่อนนะครับ

ชื่อ:         วิชิต (ชิต)
ตำแหน่ง : กลางตัวรับ, รุก
เบอร์:       27 
ชื่อ:         บักตั้ง
ตำแหน่ง : แบ็คขวา/ซ้าย   
เบอร์:       9

กินรอบวง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12