หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณนักเตะ+กองเชียร์ FST+รูปมาแล้วค  (อ่าน 43659 ครั้ง)

รูปนี้สวยมากๆ เลย ขอมาไว้ทำแบนเนอร์หรืออะไรๆ ของ ฟสท เลยนะครับ ชอบ กรี๊ดดดดด
แต่ฝากไฟล์ไว้ที่นั่นสักวันแล้วเขาจะลบออกนะครับ น่าจะไว้ที่ Photobucket จะได้อยู่ยงหน่อย
ตามอัธยาศัยเลยค่ะ ส่วนไฟล์ เก็บรวมใส่ folder ไว้แล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ต่อค่ะ

วันนี้ยุ่งๆ เลยเพิ่งได้เอารูปมาลง ลงให้หมดแล้วนะคะ โอกาสหน้าฟ้าใหม่เจอกัน บายๆ ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

Zoom Zoom Zoom
เกย์ออก ขอบคุณครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่คนที่ถ่ายรูปให้นี่ผมคุ้นหน้ามากเลยละ เหมือนเคยเจอที่ไหน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รูปสวยมากค่ะคุณกิ๊ก   ยิ้มน่ารัก

คุณกิ๊กก็สวยนะครับ  แหยะ

ไหว้ กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13]