หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าชู้ ทำไม?  (อ่าน 78463 ครั้ง)

่การเจ้าชู้มันคงน่าเบื่อ ที่ต้องมานั่งคบหลายคน จำชื่อผิดนี่ซวยเลยนะ

แค่คนปัจจุบันคนเดียว ก็ปวดกบาลจะแย่ 

ก็เรียกที่รักให้หมด จะได้ไม่ต้องจำชื่อ  แหยะ
กำลังทำอยู่ล่ะสิเจ๊
แหม่....................................  ใช่ซี้~

เปล่า

ไม่มีนิสัยสะสมผู้ชาย
คบทีละคน ไม่เคยคบใครซ้อนในเวลาเดียวกัน  หมีโหด~
ก็เรียกที่รักให้หมด จะได้ไม่ต้องจำชื่อ  แหยะ

จริงด้วย  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เกิดว่าอยู่กับคนที่ 1 แล้วคนที่ 2 โทรเข้ามาล่ะครับ
..  ที่รัก~~ หยี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เจ้าชู้กับฉวยโอกาสนี่เหมือนกันไหมล่ะคะ??

อันบัน ♥
ก็อย่ารับซิ่ฮ้าาาา  แหยะ
 ฮิ้ววว/

เจ้าชู้กับฉวยโอกาสนี่เหมือนกันไหมล่ะคะ??

ถ้าตามความเข้าใจ เจ้าชู้นี่หมายถึง มาก้อร้อก้อติกใส่เราใช่ไม๊

ฉวยโอกาสคือ แตะเนื้อต้องตัวหรือเปล่า?

พี่ว่าไม่เหมือนนะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เจ้าชู้ ที่ผมเข้าใจคือ ไปเรื่อย ไม่มีหลักแหล่งนะ
แต่อย่างบางคน มีแฟน 1 เป็นตัวตน แล้วไปมีแฟนอีก 2 3 4 5 อะไรงี้
ผมเรียกว่า มีแฟนเยอะ หรือมีเมียเยอะ หลายใจ

เจ้าชู้มันน่าจะประมาณหนุ่มโสด จีบสาวไปเรื่อย
ถ้ามีแฟนแล้วเรียกแบบข้างบน

คิดเหมือนกันเลยค่ะ กรี๊ดดดดด
ก็อย่ารับซิ่ฮ้าาาา  แหยะ
ไม่รับเดี๋ยวสงสัย ให้ทำเป็นรับ แต่กดปิดเสียง แล้วคุยเหมือนเพื่อนโทรมา

ปล. ตูไม่เจ้าชู้จริงๆ นะ น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
แหม ก็บอกว่า  เวลาอยู่กับที่รักก็ไ่ม่อยากคุยกับคนอื่นหรอก   อ๊าง~
 กร๊าก

เลวยั้นเงา
เดี๋ยวจะกลายเป็นจู๋แฉรึปล่าวเนี้ยยยยยยย  แหยะ

ผมปิดเสียงมือถือไว้ก่อนเลยนะ แล้วก็ไม่รับสายทุกสาย

... กอล์ฟจ๊ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23