หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ kapook.com นำผลงานของเราเอาไปปู้ยี้ป  (อ่าน 150196 ครั้ง)
รอฟังค่า.....  ยิ้มน่ารัก

ลุ้นตัวโก่งเลย  ต่อๆๆๆ เลย
ลุ้นค่ะ  ยิ้มน่ารัก

oRn
 กรี๊ดดดดด เกาะขอบรอฟัง
 กรี๊ดดดดด
เรื่องนี้จะมีการถ่ายทอดโดยละเอียด ชนิดถอดเทปคำต่อคำ
โดยฝีมือของผู้กองแอนดู และหมวดหญิงดูแอน
เออสองคนนี้ ช่างน่ารักจริง ดูกันไปดูกันมา น่าเอ็นดู
..
ผมมาช่วยอุ่นเครื่องให้ก่อน ในประเด็นแวดล้อม
แต่หากจะให้ได้อรรถรสอันสมบูรณ์
ต้องรออ่านรายงานจากน้องแอนนนน แล้วค่อยว่ากัน
เอาล่ะ เป็นอันว่าสองบริษัทนั้น คือทีมงานเดียวกันจ้ะ
ไม่รู้ว่าจะหัวก้อย แต่ผมถึงแล้ว ผมไปฉี่รดมาแล้ว ...
ห้อง น้ำ สะ อาด ดี ให้แปดคะแนน
ไม่ได้กินน้ำเลย อันนี้ลบไปสองคะแนน
กาแฟก็ไม่ได้กิน ลบอีกสอง เหลือ สี่ :(
สัญชาตญาณหน่วยสูทกรรมมันก็เป็นอย่างนี้แหละจ้ะ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
กำนันเล่าได้เจ๋งมาก กร๊าก
ถ้าอึ คงให้ 20 คะแนน  หมีโหด~

oRn
ถ้าอึ คงให้ 20 คะแนน  หมีโหด~
ไปด้วยกันสิหมี ..
ไฟท์หน้ามาช่วยทำคะแนนกัน
ไม่พึ่งหมี แล้วจะพึ่งใครได้เล่า  *

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
มาเกาะติดขอบกางเกงในด้วยคนค่ะ
เดี๋ยวให้แอนมาเล่านะ เรื่องมันยาว
โบ้ยกันไปโบ้ยกันมา กร๊าก

สรุปว่าลุงกำนันใช้พลังงานไปเยอะ
คุยเสร็จฟาดข้าวไก่ผัดพริกแกงไข่เจียวตามด้วยข้าวหมูกระเทียมไข่ดาว คริคริ

หิวเลย

รอชมอย่างตั้งใจค่ะ  อืมมมมห์

oRn
มาเกาะติดขอบกางเกงในด้วยคนค่ะ
หมดกัน มดกัน ..
กำลังจะฮึกเหิมราวกับเพิ่งผ่านสมรภูมิ
หนูเล่นเกาะขอบยางยืด ตาแป๋วยังงี้
เหมือนผมเพิ่งเต้นจ้ำบ๊ะกลับมา  ฮือๆ~
หมู่บ้านนี้ เด็กเป็นงี้ทุกคนเลยนะ

แอนมาได้แล้ว

มารอฟังด้วยคนค่ะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 34