หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ kapook.com นำผลงานของเราเอาไปปู้ยี้ป  (อ่าน 150195 ครั้ง)
ตามติดอยู่ครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวเบิ้ลโพสต์  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เดือนชอบสปอย  โวย
อ้ะนิดหน่อยนิดนึง ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 หยี อ้างค์ อีกหน่อยนะเดือน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พี่เลย์หมั้นแล้วยังกรี๊ดเดือนอีก  แหยะ

ลูกผมโตขนาดนี้แล้วนะ  ลันล้า

ปล. ตกลงกำนัน เวลาพูดนี่ เหมือนตอนที่กำนันพิมพ์ในบอร์ดเหรอ  โวย ตกใจนะเนี๊ยะ  โวย

กาก
โยนลูกสูงจัง หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คล้ายๆ ไม่ถึงกับเหมือน

เวลาแกพูด แกไม่เว้นบรรทัดครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านไปด้วยใจระทึก...

สรุปว่าทางเรา (ฟอนต์) ต้องการให้กระปุกรับผิดชอบอย่างไร?
และกระปุกจะทำอะไรให้กับเราในกรณีนี้บ้าง?

รอลุ่นภาค 3  สู้ๆๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เวลาแกพูด แกไม่เว้นบรรทัดครับ
เศร้า

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 กร๊าก เข้าใจยากกว่าเดิมอีกนะนั่น

กาก
ยังดีนะ ที่พี่แกยังหายใจเวลาพูด  แหยะ

ยังดีนะ ที่พี่แกยังหายใจเวลาพูด  แหยะ
ใช่ซี้~
ลมหายใจก็แค่ช่องไฟของคำ
เว้นวรรคไว้เพื่อใช้เหงือก
หายใจทางเหงือก  ฮี่ๆ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
นั่นมันปลาแล้วพี่  โวย

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 34