หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ kapook.com นำผลงานของเราเอาไปปู้ยี้ป  (อ่าน 128110 ครั้ง)
พี่ครับ เมียผมจะคลอดแล้ว แต่เมียผมอยากอ่านภาคสองก่อนคลอด

ยังไง ช่วยเขียนภาคสองต่อทีครับ

ผมจะได้มีลูกกับเค้าซักที

กาก

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาล่ะครับไหนๆ ก็ไหนๆ เดี๋ยวผมเล่าเอง...
อ้าว เข้าผิดกระทู้ :(

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 กร๊าก ตอนนั้นยังง้ออยู่เลย จะคลอดแล้วเหรอ หรือว่าคนละคนกัน  (อิอิ)

เอาล่ะครับไหนๆ ก็ไหนๆ เดี๋ยวผมเล่าเอง...
อ้าว เข้าผิดกระทู้ :(

ถูกแล้วกำนัน แต่เล่าให้ถูกเรื่องนะ  กร๊าก

ขอแบบรู้เรื่องด้วยนะคะ  ฮือๆ~
บรุ๋ยๆๆ ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เล่ามาเลยค่ะลุงกำนัน
 หมีโหด~

ถ้าไม่เล่า เดี๋ยวให้ 20 คะแนนนะ หมีโหด~

oRn
สปอยล์ว่าตอนจบพี่เค้าออกมากินข้าวค่ะ

น้องดำ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมก็มารอผู้กองแอนดูของผมเหมือนกัน
รออ่านสบายกว่าเขียนเอง ผมไม่ได้โดนละเมิด
ถ้าโดน กระปุกต้องตกเป็นของผม แน่ๆ เลยจ้ะ :)

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
เด็กไหลมาถึงหัวเข่าแล้วครับ

มาเล่าตอนสองต่อที  ฮือๆ~

กาก

เอาอะไรไปอุดไว้ก่อนนะครับ รออีกแป๊บ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถล๊อกกกกกก
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถึงเวลาให้นมแล้วค่ะพี่ถลอก  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หัวนมถลอกบอด ไปแล้วครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กาก
วันนี้ในไทยรัฐมีเว็บ devfreelance.com ด้วยล่ะ (นอกเรื่อง)
ชื่อยาวกว่า devfree.com เยอะเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 34