หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือน ก.ค.51  (อ่าน 131684 ครั้ง)
ไม่มีใครทักว่ารูปเบลอเลยวุ้ย  คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
รูปลุงโก้เบลอ หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ฮ่วย  ง่ะ

เบลอกาม็อด

คือตอนมองครั้งแรก ก็คิดว่าเป็นต้นอ่อนต้นไม้ ขึ้นมาดูุโลกยังไม่นาน
มองไปมองมา นี่มันยอดของต้นไม้ที่มันสูงแล้วมาเกยกับแผ่นไม้
ใช่ไหมครับพี่โก้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมกลับมองเป็นต้นอ่อนของต้นไม้ที่โผล่พ้นกระถางกว้างนะ
อาจจะเป็นกระถางในโรงชำอะไรแบบนั้น  ปลื้ม

แต่แสงสวยครับ  เจ๋ง

ต้นอ่อนครับ ต้นอะไรไม่รู้ มีกลิ่นเหม็นเขียวด้วย

เจ๋ง นี่ไงคำอธิบายภาพที่สื่อถึงที่มาที่ไปอันแยบคายและลึกซึ้ง

ฮ่วย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้นอ่อนครับ ต้นอะไรไม่รู้ มีกลิ่นเหม็นเขียวด้วย

คล้ายๆ ต้นสาบเสือนะคะ   อ๊าง~

เป็นยาสมุนไพร ห้ามเลือดได้ด้วย (เคยได้ยินมา)

"เมื่อตอนนั้น ฉัน..อยู่คนเดียว"

หมีบิน

กาก
เห็นแล้ว ตูรู้เลย ทิชชู่หายไปไหน  กร๊าก

สองม้วนเลยเหรอ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ชอบครับ ชอบจริงๆ จังๆ กร๊าก
นี่ถ้ามีริมไลต์กะซิลลูแอต และเพิ่มคอนทราสให้มันลามิเนตอีกหน่อยจะสวยมาก
(อย่าสนใจบรรทัดบน แค่นี้ตูก็รักภาพนี้ตายโหงแล้ว)

//เอ๊า ตัดหน้าอี๊ก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ที่จริงภาพนี้เล่นชัดลึกก็ได้นะ พอมันชัดตื้นแล้วมองไม่ออกว่าเป็นแผ่นอะไร
มันก็เลยดูกั๊กๆ แต่ว่าไปแล้วชื่อรูปนั่นแหละที่ทำให้ภาพมันเล่าเรื่องออกมาได้  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อืม จริงสินะ
พอตัดชื่อภาพออกไปปั๊บ ทุกอย่างหายไปหมดเลย

ขอบคุณจานชายคลองครับ

กว่าจะถ่ายรูปนี้ออกมาได้ เพลียเลย   ยิ้มน่ารัก

กาก
ต้องขี้ให้หมดสองม้วน...  อู้ย..

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 29