หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟ้อนท์ ที่เหมือนกับ ชื่อเรื  (อ่าน 4911 ครั้ง)
อยากได้ฟ้อนท์ ที่เหมือนกับ ชื่อเรื่อง "หมานคร" อ่ะครับ ต้องไปหาที่ไหนหรือว่าใครมีบ้างอยากได้มากๆ รบกวนด้วยนะครับ
death-room69@hotmail.com
อันนี้หรอ?

SR MahNakorn
  ลันล้า ขอด้วยคนได้มั้ยค่ะ

ส่งหั้ยด้วยน้า...

------------------------------------
ขอบคุนค่ะ
cheririn_czar@hotmail.com  ยิ้มน่ารัก

สวัสดีครับ

ผมลองสืบค้นดูแล้วได้ความมาว่าคุณ Rojee เป็นคนสร้างสรรค์
เลยอยากทราบว่า Font นี้มีให้โหลดไปใช้เพื่อการศึกษาไหมครับผม

หรือว่าเป็น Font ลิขสิทธิ์ที่ห้ามเผยแพร่ ใครทราบผมขอคำตอบด้วยนะครับผม
ฟอนต์ตัวนี้ไม่มีแจกนะครับ
โรจ สยามรวยทำมาเพื่อใช้กับหนังเรื่องนี้เท่านั้นจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

นึกว่ามีแจกเหมือนฟ้าทะลายโจร อิอิ
หน้า: [1]