หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการคนวาดภาพ 3D ด่วน  (อ่าน 8953 ครั้ง)
ต้องการคนวาดภาพ 3D ด่วนเลยครับ

สนใจติดต่อมาเลยครับ

ตัวอย่างคอนเซ็ปต์ประมาณนี้ คือ ตัวการ์ตูนขี่มด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2008, 15:38 น. โดย สมต้น-คนป่า » บันทึกการเข้า

Bean and Ant  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถูกต้องครับ อยากได้มากเลย เขาเรียกว่าตัวดุก หรือเปล่าที่ขี่ Ant

น่าจะใช่นะครับ จำไม่ได้เหมือนกัน   กรี๊ดดดดด

หนังสือคอมออกใหม่มาแล้ว

การใช้ มด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฮ่าๆๆๆ...

ว่าแต่ว่าจะมีคนใช้ Ant หรือเปล่านะซิ  อืมมมมห์

มีคนอยากใช้นะครับ แต่ใช้ไม่เป็น คู่มือภาษาไทย นี่คงเป็นเล่มแรกๆ  ฮือๆ~

ถ้าอย่างนั้น ก็เริ่มมีความหวังแล้วละ ว่าต้องมีคนซื้อ   อืมมมมห์

แต่รูปนี่ซิ หาคนวาดยากจัง
สวัดดีครับ ตอนนี้ได้คนทำสามดีรึยังครับ ถ้ายังติดต่อคุยกันก่อนได้ครับ  อืมมมมห์
ให้ติดต่อกลับทางไหน แจ้งไว้ด้วยก็ดีครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอโทษทีครับ ลืมไปนึกว่าจะโชว์อีเมล์ให้นะครับ ติดต่อได้ทางนี้เลยครับ kinta_otto@yahoo.com หรือ kinta_otto@hotmail.com
kanoksilp.blogspot.com  ส่วนลิงค์นี้เป็นตัวอย่างงานของผมเองครับ มีทั้ง Paint Photoshop และ 3D  ขอบคุณครับ
หน้า: [1]