หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 56

ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์ 5 กรกฎาคม FST VS Mazda3  (อ่าน 197229 ครั้ง)

มาลงชื่อกันอีกจู๋นึงครับ เสร็จจากศึก ยูโร และ taug  มาต่อกับแมตซ์นี้เลยละกันนะ
ถือโอกาสเปิดตัวมาสคอสทีม FST เลยละกันจาก ผลการโหวตของผมคนเดียว กร๊าก
ดีไซน์โดยน้องสามเซ็นของเรานี่เอง เงง เงง เง......

เป็นครั้งแรกที่ ที่ทีม fst จะเล่นฟุตบอลท่ามกลางแสงไฟสปอต์ไลท์

มากันเยอะๆ นะครับ จัดมาแล้ว อย่าให้เสีย ยู้กุ๊ก!!

ลายแทง

นักเตะ
1.พี่ระจัน
2.พี่ศักดิ์
3.จักรี
4.กันย์
5.พี่บิ๊ก
6.เอ
7.พี่โอ้เอ้
8.พี่สมต้นและเพื่อน
9.พี่หมู
10.พี่พันเอก
11. ด.ช. เบียร์ ม.1/2
12.เจี้ยม
13.นายกิม ปี2 ห้องข.ไข่
14. เฮียโก้
15. ต้นตาล
16. บิ๊กเบอร์รี่
17. เพื่อนพี่แอน

กองเชียร์
1. ลุงโบว์
2. ป้าแอน
3. หลาน บี
4. ปู๋กวาง
5. ทวดแนน
6. ป้าจอนจัด
7. ตาหนูอร
8. ลุงนัทปู๋วว
9. อารส

วันเสาร์!  นะครับ อย่าลืม และเวลา 6 โมงเย็น!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ค. 2008, 09:05 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไฮโซจัง  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
โห เจ๋ง  เจ๋ง

กันย์ เป็นนักเตะไปโลดครับ เจ๋ง

มาสคอตเจ๋งมากเลยพี่ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ว้าว คิวยาวแฮะ

Las Noches Rubicundior
วันที่ 5 ติดงานหมั้นแหละ
แต่บ่ายๆก็เลิกน่าจะไปได้นะ แต่งชุดสวยไฮโซไปได้เลยป่ะ  ฮี่ๆ

พี่โบจะไปงานที่ไหนคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
วันที่ 5 ติดงานหมั้นแหละ
แต่บ่ายๆก็เลิกน่าจะไปได้นะ แต่งชุดสวยไฮโซไปได้เลยป่ะ  ฮี่ๆ

สำหรับโบว์ ทำอะไร ได้หมด  เจ๋ง

จะแตกตื่นกันทั้งสนามไหมพี่ กร๊าก

ปอม ปอม เลยพี่  หื่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อัพกองเชียร์เลยจักรี โบว์ แอน

ครับผ้ม

พี่โอ้เอ้ว่าไงครับ แมตซ์นี้ ต่อเลยมั้ย เผื่อเล่นกับ ทีมพี่ขจรแล้วสนุก

โลโก้สุดเจ๋ง  เจ๋ง

อาทิตย์นี้จะเล่นรึเปล่าไม่รู้  ไม่ล่ะ
 ไม่มีรองเท้า ใส่แตะเล่นได้มั้ย   กร๊าก

Today you , Tomorrow me.

พี่โบว์มาพร้อมแหวนหมั้นรึเปล่า  อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 56