หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 56

ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์ 5 กรกฎาคม FST VS Mazda3  (อ่าน 197230 ครั้ง)
เพื่อนพี่โอ๋ที่พามาด้วย โดนรวบตึง ไถลกะพื้นไปตั้งสอง-สามเมตร ถลอกปอกเปิกมั่งไหมนั่นครับ  มึนตึ้บ

และกรรมการบอกเล่นต่อ

คริคริ

นั่นเค้าเรียกแฟร์เพลย์  คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก
ทีมนี้มีข้อมูลอะไรบ้างครับ

กร๊าก

อ้อ...นัดดนี้อย่าลืมชวนลุงกำนม.นะครับ

น่าจะเสริมทัพได้ดีทีเดียวครับ  เจ๋ง

กินรอบวง
ครึ่งที่ 3 ทีมเราดูดีขึ้นเยอะเลย มีเพื่อนออยมาช่วยยืนกลาง 1 คน เล่นคู่กับ จักรี ดูดีขึ้น

เมื่อวานคือว่า... ผมมาวค้างมาแต่เมื่อคืน พอมาถึงสนามไปขออย่าดมป้าที่ขายของมาดมหลายปื๊ด...

ถ้าใครอยู่ใกล้ๆ ผมเมื่อวานอาจได้กลิ่นละมุด แฮ่ะๆๆ  (อิอิ)  เลยวิ่งไม่ไหว

มีเฮียโก้ไปด้วยอุ่นใจแล้ว  (แจ๋ว แจ๋ว)
ตอนที่ทีมเราโดนเตะกลางสนาม ว่าจะตามไปเอาคืน
แต่จำหน้าเค้าไม่ได้ ผมสั้นๆเหมือนกันหมด  หมีโหด~

...
อ้าวนี่มันกระจู๋วันที่ 5 นี่นา

กำลังโหลดข้อมูล .....
โอ้ววว  ค่าเสื้อ+ค่าสนาม+ค่ารถ+ค่ายาง   ไม่ล่ะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
จะหายไข้ให้ทัน !!~    เดี๋ยวเป็นตะคริวอยู่คนเดียวอีก  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนที่ทีมเค้าโวยวาย ครั้งนึงกองหน้าเค้ามัง
โดนผมหวดไป ผมหวดบอลนะ แต่เผอิญโดนคนด้วยนิดนึง

ว่าจะบอกเหมือนกันว่า เล่นไปๆ กรรมการไม่เป่าก็เล่นไป ต้องเชื่อกรรมการนะ   น้องดำ

อีกทีก็ตอนหลังที่ กองหลังเค้าโวยวายพี่โอ๋ ก็ว่าจะตะโกนเหมือนกัน  ฮิ้ววว
ผ่าติ่งแค่นี้มันต้องพักถึงสามเดือนจริงๆเหรอครับหมอแมว  ฮือๆ~

เค้าอยากเล่นด้วยอ่ะ
ผมเจ็บเข่า+เจ็บนิ้ว ไม่รู้จะหายทันมั้ย  ไอ้มืดหมี
แต่จะเตรียมชุดไปครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
เจอ TAUG รอบ 3 นี่คนเยอะจนแน่น + แพ้ทางลูกโด่งจริงๆ ครับ มึนตึ้บ

เจอ Mazda 3 ขอแก้ตัวใหม่ครับ เจ๋ง
สรุปว่าทีม Mazda3 นี่มีข้อมูลบ้างหรือเปล่าครับ  ลันล้า

เห็นว่าเป็นนักเตะ ธ.กรุงไทย 4 คน
ธ.กรุงเทพ 2 ที่เหลือมาจากโอสถสภา

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 56