หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: กินเม็ด/สี Pixelไหนกันบ้าง(รวบหน่อ)  (อ่าน 9062 ครั้ง)
เพื่อให้ง่ายต่อการสืบค้น  ไม่ล่ะ ข้าพเจ้าได้ทำการรวบรวมกระจู๋ที่เกี่ยวกับPixel เมล็ดสีต่างๆไว้แล้ว
เชิญทัศนาได้ตามปรัชญาศัย  ไม่ล่ะ
1. กระจู๋: ไม่กินเม็ดอะไรกันบ้างครับ เอ่อ...  จักรี
2. กระจู๋: กินเม็ดฝรั่งกันมั้ยคะ  เดือน
3. กระจู๋: เอ่อ...กินเม็ดมะเขือกันไหม? ชายคลอง
4. กระจู๋: เอ่อ... กินเม็ดขนุนต้มกันมั้ยครับ Icez
5. กระจู๋: เอ่... กินเม็ดมะขามคั่วกันไหมครับ  ลุงอ๋าห์
6. กระจู๋: เอ่อ.... กินเห็ดหูหนูกันมั้ยครับ เอ
7. กระจู๋: โลกนี้ศรีธนญชัย  จักรี
8. กระจู๋: โลกสีส้ม กำนม
9. กระจู๋: โลกนี้สีชมพู บุ๋ม
10 กระจู๋: โลกอันเลวร้ายยยยย T^T กานต์
11 กระจู๋: โลกนี้สีเหลืองตุ่ยๆ  วันสว่าง
12 กระจู๋: โลกมันกลม  จั๊วะ
13 กระจู๋: โลกนี้สีเขียว  เดือน
14 กระจู๋: โลกนี้สีอะไร  ป้าจอย
15 กระจู๋: โลกนี้ศรีธัญญา  โอ้เอ้
16 กระจู๋: โลกนี้สีม่วง  ชาร์ป
17 กระจู๋: โลกนี้สีเหียว ~ เอ
18 กระจู๋: กระจู๋ซวยแล้ว แมค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิ.ย. 2008, 17:17 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กระจู๋ ซวยแล้ว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก
อันสุดท้าย  กร๊าก
พี่เช่  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
น้องอร  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก
หมอแมว  กรี๊ดดดดด

หมีห์  กรี๊ดดดดด
อร  กรี๊ดดดดด

โฮหหหหห  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมอแมว  กรี๊ดดดดด
พี่เช่  กรี๊ดดดดด

หมีห์  กรี๊ดดดดด
ผมอยากตั้ง กระจู๋ กินตีน (ไก่) กันไหม
ไม่กล้าตั้ง

หน้า: [1] 2 3