หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาวัดใจกัน  (อ่าน 11435 ครั้ง)
ต้องไอคิวสูงนะครับถึงจะเห็น
(ว่าแต่ไอ้นั่นหายไปไหนแล้วน่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอสารภาพว่า...

ไม่อาจดูให้เป็นโลมาได้เลยค่ะ  หมายความว่าเราเป็นไงเนี่ย อ๊าง~
ครูเดียร์ก็ด้วยเหรอคะ .. เรามีเพื่อนแล้ว..  กรี๊ดดดดด

กร๊าก  ดีจังค่ะ โลกนี้ไม่เงียบเหงา

ว่าแต่ว่าคนที่ไม่เห็นโลมาเลยไม่ว่าเมื่อไหร่เนี่ย

จิตใจจะเป็นไงน๊อ  มึนตึ้บ

เห็นยังตัวอะไร  กร๊าก
กระต่ายปีนกำแพงหญ้า  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก ชันเกิ๊น...

รู้จักโค๊กปะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ชอบกินซีโร่  อ๊าง~

Las Noches Rubicundior
หัวใจผมขนาดประมาณหนึ่งกำมือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หัวล้านหรือเปล่าครับ  ใจน้อยเชียว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 [4]