หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119674 ครั้ง)
บอลลูกนั้นกะว่าเอาไว้ให้ทีมเราใช้วอร์มก่อนแข่งไงครับ (ทีมเราไม่มีเลย ยืมเขามาหลายนัดแล้ว)

งั้นใครมีรถก็ฝากถือมาด้วยทุกนัดนะครับ  ฮิ้ววว

ถ้าแบบนั้นอยู่ท้ายรถผมตลอดไป  เจ๋ง

เมื่อวาน คนเต็มสนามไปหน่อย เล่นยากมาก พอจับบอลได้ มาถึงตัวแล้ว ครึ่งแรกมีโอกาสพาบอลไปโยนได้บ้าง พอครึ่ง 2 ครึ่ง 3 แทบไม่มีโอกาสเลย

ถ้าเล่น 9 คน น่าจะสนุกกว่านี้นะ เหมือนวันที่เราเล่นท่ามกลางสายฝน มันมีพื้นที่ให้เล่นเยอะ

FST ใจสู้จริงๆ ... ทั้งผู้เล่น และกองเชียร์สาวๆ สวยๆๆ  คริคริ

เสาร์นี้ คงเจอของจริงและ มีรูปสายามให้ดูบ้างมั้ย
บอลรู้สึกจะมีอีกลูกอยู่ที่แอนมังครับ
ลูกที่ทีมพี่ขจรให้มาน่ะ
บอลรู้สึกจะมีอีกลูกอยู่ที่แอนมังครับ
ลูกที่ทีมพี่ขจรให้มาน่ะ
ลูกนั้นมันบอลที่ระทึกครับ รู้สึกจะมีลายเซ็นทีมนู้นด้วยใช่มั้ย  เก็บไว้ที่แอนนั่นแหละ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เอ้าเหรอฮะ ผมไม่ทันสังเกต  ง่ะ
ชอบฟอร์มลุงบั๊กมากเลย เหนี่ยวหนึบสุดๆๆๆ ไปเลย

เสาร์นี้ ชวนเพื่อสองคนมาด้วยนะลุง  (แจ๋ว แจ๋ว)
โอ้เอ้ยังไม่ได้เอารูปมาลงนี่ รอดูๆ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
เจ้าจ๊อบที่เล่นกองหน้า  ไม่ว่าง ต้องกลับบ้านแฟนที่สระบุรี  ฮิ้ววว

ส่วนกองหลังอีกคน ก็ต้องรอวีซ่าจากภริยาก่อน  (อิอิ)

ส่วนผมก็ยังไม่แน่............. ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เมื่อวานว่าจะทักเรื่องเป้าของพี่โอ๋แล้วล่ะครับ
เห็นนั่งๆ อยู่ดีๆ มีสามขาเฉยเลย ทีแรกผมก็คิดว่าตาฝาด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก

เหวอ

Las Noches Rubicundior
เมื่อวานว่าจะทักเรื่องเป้าของพี่โอ๋แล้วล่ะครับ
เห็นนั่งๆ อยู่ดีๆ มีสามขาเฉยเลย ทีแรกผมก็คิดว่าตาฝาด

จริงๆ ถ้ามีแต่ผู้ชาย
ผมไม่สนเลย ปล่อยขาดแบบนั้น  กร๊าก

แต่เกรงใจกองเชียร์  ยิ้มน่ารัก

เวลาเล่นบอลที่เนชั่น แก้ผ้าเปลี่ยนกางเกงข้างสนามแหละ

กร๊าก  สามขา 

เลวยั้นเงา
จริงๆ ถ้ามีแต่ผู้ชาย
ผมไม่สนเลย ปล่อยขาดแบบนั้น  กร๊าก

แต่เกรงใจกองเชียร์  ยิ้มน่ารัก

เวลาเล่นบอลที่เนชั่น แก้ผ้าเปลี่ยนกางเกงข้างสนามแหละ

ไม่ต้องเกรงใจแล้วมั้งคะพี่โอ๋

(ดีนะที่ไม่เห็น  ฮี่ๆ)
ทีนี้รู้หรือยัง ไอ้ออยทำไมเตะบอล  กร๊าก

หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27