หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119675 ครั้ง)
เกมส์เมื่อวาน

สนามเล็ก เล่น 11 คน ทั้งๆที่เป็นสนามขนาด 9 คน
ทำให้ไม่มีพื้นที่ ในการกระชากลากพลิ้วได้เลย
ทีมเราใช้ลูกโด่ง จากแบ็คและผู้รักษาประตู ตั้งแต่แรก
ส่วนใหญ่ไม่ค่อยได้ผล แต่จะว่าเป็นวิธีที่ผิดก็ไม่ใช่
เพราะถ้าไปต่อบอลสู้ทีมเขาเราน่าจะเสียเปรียบกว่านี้
และได้ผล มีจังหวะที่ผม (ระจัน -10) หลุดไปแล้วยิงติด 1 ครั้ง
และ สมต้นได้บอลจากการโยนไปจับลงแล้วกระชาก
เพื่อเปิดต่อให้ผม (ลูกที่ได้ใบเหลือง) ถ้าสองจังหวะนี้เป็นประตู
เกมส์เปลี่ยนแน่นอน  ครึ่งแรกผมมองว่าทีมเรา
สร้างโอกาสในการเข้าทำได้เยอะกว่า
ทีมพี่ขจร ใช้การต่อบอลสลับวางบอลออกปีก
เพื่อให้ปีกโยนเข้าใน แต่สนามขนาดนั้น ลุงบั๊คและเพื่อน รับสัมปทานไปแล้ว
แผนเขาไม่สำเร็จ

ครึ่งสอง เป็นครึ่งที่เราโดนกระหน่ำ จากทุกทิศ
เขาจับทางการโยนจากหลังของเราได้เบ็ดเสร็จ
คือเราโยนไปเขาสวนตูมๆ กลับมาหมด แถมเราต่างพากันล้าแล้ว
ครึ่งนี้เป็นการโชว์ของผู้รักษาประตูของเรา และกองหลังอย่างแท้จริง
แต่เกมส์โยนสวนไปของเราเรียกลูกตั้งเตะได้หลายหน
และมียิงชนคาน

ครึ่งสาม(บอลไีรวะมีสามครึ่ง)
ผม หนุ่ม และเพื่อนลุงบั๊ค คุยกันคร่าวๆว่า
จะพยายามออกบอลไปปีกแล้วให้ชิ่งหรือลากเข้าใน
(หลังจากเราเสียประตูไปก่อน จากความผิดพลาดของทีมเราเอง
ไม่ใช่จากการเข้าทำของเขา 100%)
หนุ่มได้บอล ทำชิ่งกับเพื่อนลุงบั๊ค แล้วเขากระชากๆเข้ากลาง
ผมพาหลังเขาถ่างออกมาสองตัว ให้มีช่องว่าง
เพื่อนลุงบั๊คซัด วาบเดียวหายตีเสมอได้

ผลเสมอกัน 1-1 ทีม fst มีพัฒนาการได้ดีตามสมควร เจ๋ง

(แจ๋ว แจ๋ว) สู้ๆ ทุกคน

พี่บิ๊กนัดหน้าไปป่าวเนี่ย

เสียดายไม่ได้เตะนัดนี้
ไม่ได้นอนเลย  ไม่มีแรง

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ไปทำไรมา  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
เกมส์เมื่อวาน

สนามเล็ก เล่น 11 คน ทั้งๆที่เป็นสนามขนาด 9 คน
ทำให้ไม่มีพื้นที่ ในการกระชากลากพลิ้วได้เลย
ทีมเราใช้ลูกโด่ง จากแบ็คและผู้รักษาประตู ตั้งแต่แรก
ส่วนใหญ่ไม่ค่อยได้ผล แต่จะว่าเป็นวิธีที่ผิดก็ไม่ใช่
เพราะถ้าไปต่อบอลสู้ทีมเขาเราน่าจะเสียเปรียบกว่านี้
และได้ผล มีจังหวะที่ผม (ระจัน -10) หลุดไปแล้วยิงติด 1 ครั้ง
และ สมต้นได้บอลจากการโยนไปจับลงแล้วกระชาก
เพื่อเปิดต่อให้ผม (ลูกที่ได้ใบเหลือง) ถ้าสองจังหวะนี้เป็นประตู
เกมส์เปลี่ยนแน่นอน  ครึ่งแรกผมมองว่าทีมเรา
สร้างโอกาสในการเข้าทำได้เยอะกว่า
ทีมพี่ขจร ใช้การต่อบอลสลับวางบอลออกปีก
เพื่อให้ปีกโยนเข้าใน แต่สนามขนาดนั้น ลุงบั๊คและเพื่อน รับสัมปทานไปแล้ว
แผนเขาไม่สำเร็จ

ครึ่งสอง เป็นครึ่งที่เราโดนกระหน่ำ จากทุกทิศ
เขาจับทางการโยนจากหลังของเราได้เบ็ดเสร็จ
คือเราโยนไปเขาสวนตูมๆ กลับมาหมด แถมเราต่างพากันล้าแล้ว
ครึ่งนี้เป็นการโชว์ของผู้รักษาประตูของเรา และกองหลังอย่างแท้จริง
แต่เกมส์โยนสวนไปของเราเรียกลูกตั้งเตะได้หลายหน
และมียิงชนคาน

ครึ่งสาม(บอลไีรวะมีสามครึ่ง)
ผม หนุ่ม และเพื่อนลุงบั๊ค คุยกันคร่าวๆว่า
จะพยายามออกบอลไปปีกแล้วให้ชิ่งหรือลากเข้าใน
(หลังจากเราเสียประตูไปก่อน จากความผิดพลาดของทีมเราเอง
ไม่ใช่จากการเข้าทำของเขา 100%)
หนุ่มได้บอล ทำชิ่งกับเพื่อนลุงบั๊ค แล้วเขากระชากๆเข้ากลาง
ผมพาหลังเขาถ่างออกมาสองตัว ให้มีช่องว่าง
เพื่อนลุงบั๊คซัด วาบเดียวหายตีเสมอได้

ผลเสมอกัน 1-1 ทีม fst มีพัฒนาการได้ดีตามสมควร เจ๋ง

โอ้ว ขอบคุณพี่โอ๋มากครับ   ไหว้
อยู่ท้ายรถผมครับ  เจ๋ง ยิ้มน่ารัก

ฝากไว้ก่อนนะครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ฝากไว้ก่อนนะครับ   ฮิ้ววว

นัดเสาร์นี้มาให้ได้นะครับ  ไหว้

ไม่มาเราจะยึดลูกบอลนะครับ  หมีโหด~
ถ้าไป  ก็อาจไปคนเดียวนะครับ  ฮิ้ววว

.............ถ้าไป

ถ้าไป  ก็อาจไปคนเดียวนะครับ  ฮิ้ววว

.............ถ้าไป

กี่คนก็มานะครับ มาเถอะครับ
ต้องการมากกกกกกกกกกกก คริคริ

ไปทำไรมา  เกย์ออก

จิบไวน์ขาวอยู่ครับ

นัดหน้าเพื่อนชวนไปเสม็ดพอดี
แต่ไม่ไปหรอกไม่มีตังค์

ไปเตะบอลดีฝ่า

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
จิบไวน์ขาวอยู่ครับ

นัดหน้าเพื่อนชวนไปเสม็ดพอดี
แต่ไม่ไปหรอกไม่มีตังค์

ไปเตะบอลดีฝ่า

มาเตะบอลเห๊อะ
เพื่อนค่อยว่ากัน  คริคริ

ลูกบอลลูกนั้น เมื่อวาน
เห็นพี่โอ๋เก็บอย่างดี นึกว่าลูกของพี่โอ๋นะคะนั่น  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ลูกบอลลูกนั้น เมื่อวาน
เห็นพี่โอ๋เก็บอย่างดี นึกว่าลูกของพี่โอ๋นะคะนั่น  กร๊าก

ก็เอาแต่คิดอะไรเอง  กร๊าก

บอลลูกนั้นกะว่าเอาไว้ให้ทีมเราใช้วอร์มก่อนแข่งไงครับ (ทีมเราไม่มีเลย ยืมเขามาหลายนัดแล้ว)

งั้นใครมีรถก็ฝากถือมาด้วยทุกนัดนะครับ  ฮิ้ววว

หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27