หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119663 ครั้ง)
เออวะ นิ่งสนิท

แต่ตั้งเล่นบอลเก่งขึ้นกว่าวันแรกที่ผมเจอมากเลย
 เจ๋ง

เพิ่งเห็นว่ารูป set หลัง ๆ นี่มันเบลอ ๆ

เลยระลึกชาติกลับไป

อ๋อ กวางซูมถ่ายไปนี่นา มันเลยเบลอ ๆ

ขอโทษด้วยนะตั้ง -_-''
เออวะ นิ่งสนิท

แต่ตั้งเล่นบอลเก่งขึ้นกว่าวันแรกที่ผมเจอมากเลย
 เจ๋ง

ต้องบอกว่าตั้งนี่นักบอลไม่คาดฝันจริงๆ นะฮะ
เล่นด้วยต้องแอบลุ้นอยู่เรื่อยๆ บางข็อตไม่มีอะไรตั้งปล่อยหลุด
แต่พอถึงช็อตสำคัญ เค้าเลี้ยงมาติดตั้งซะงั้น
เอ็งเยี่ยมมาก บักตั้ง  เจ๋ง
เสียดายจังงงงง มึนตึ้บ
เสียดายจังงงงง มึนตึ้บ

เกมส์เมื่อวาน ขาดกองกลางตัดเกมส์
และตัวเปลี่ยนจากรับเป็นรุก แบบต้นตาลนี่แหละ
ถ้ามา เผลอๆ ชนะ

เสาร์นี้อย่าพลาดนะครับพี่ต้นตาล
ต้องบอกว่าตั้งนี่นักบอลไม่คาดฝันจริงๆ นะฮะ
เล่นด้วยต้องแอบลุ้นอยู่เรื่อยๆ บางข็อตไม่มีอะไรตั้งปล่อยหลุด
แต่พอถึงช็อตสำคัญ เค้าเลี้ยงมาติดตั้งซะงั้น
เอ็งเยี่ยมมาก บักตั้ง  เจ๋ง

ขอบคุณครับ

ที่เค้าๆหลุดๆหนะ ผมวิ่งตามไม่ทันครับ

ต่อไปจะพยามออกกำลังนะครับ  อ๊าง~

กินรอบวง
จริงๆ ไม่ต้องวิ่งตามมากนะ
เน้นบังทาง อย่าเค้าพลิกเค้าเปิดก็พอ
เหมือนทีมพี่ขจร ก็มีคนนีง อ้วนๆ หัวแดงๆ เล่นปีกฝั่งที่ตั้งยืนอะ
วิ่งมากเหนื่อยบักตั้ง เน้น บังบอลกับล็อคนิดหน่อยพอ  ปลื้ม

ผมก็แทบจะไม่ได้วิ่งเล้ย!!

แต่เราเช็คล้ำหน้าอะครับ

เค้าโยนข้ามหัวผม แล้วก็ิวิ่งไปเอาบอล เหอๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตอนหลังเลยตามประกบเบอร์ 13 กองหน้าจอมกระชากเลย สู้เค้าไม่ไหวหรอก แต่อย่างน้อยก็เล่นลำบากนิดนึงละน่า ฮี่ๆ

กินรอบวง
เมื่อก่อนผมเล่นเป็น Stopper เสียบแหลก  ไม่ล่ะ
(แบบพี่โอ๋บอกเลย เสียบมิตรภาพ เสียบเสร็จยกมือไหว้)
แล้วมีกองหลังคอยเก็บบอลจากการเสียบอีกที
แต่ตำแหน่งนี้ไม่ค่อยดีหรอก จะโดนต่อยอยู่เรื่อย  กร๊าก

ตั้ง ตัวใหญ่บังบอลอย่างเดียวก็น่าจะอยู่แล้วล่ะ
่วิ่งเกะกะๆ บังๆ ขวางๆ กองหน้าที่ตามบอลก็พอ

http://www.thaiadobeuser.com/board/viewtopic.php?t=4063&sid=edd5b07e85a5626288818fac522a2884

เว็บพี่ขจรมีรูปนิดหน่อย ( กดเข้าไปดูผมต้องใช้ ie)

ป.ล.
กางเกงฟอนต์ ชุดนี้เป้าขาดแล้วครับ
เมื่อวาน ผมต้องรีบไปเปลี่ยนหลังเล่นเสร็จ
ไม่งั้นได้ ยิ้ม  คริคริ

ไม่มีใครวิเคราะห์เกมมาให้อ่านบ้างเหรอครับ  กรี๊ดดดดด
ผมจะพยายามไม่พลาดครับ ทุกคน
อิตั้ง  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27