หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119657 ครั้ง)
ทีมเรามี 2 เหลือง  ทีมโน้นมี 1 เหลือง   ฮิ้ววว

ปล.ขอโทษบางคนด้วยครับ ที่ตะโกนสั่งดังไปหน่อย  ไม่รู้จะกลัวตูกันรึเปล่า  เศร้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ดีแล้วพี่ ผมก็โหวกเหวก พอกัน  ฮิ้ววว
แรงไม่แรงผมเกือบจูบสตั๊ดของพี่ปีกขวาทีมพี่ขจรไปแล้ว
ห่างจากหน้าไปไม่กี่เ็ซ็นต์เอง ดีนะหันหน้าหลบทัน ง่ะ

ถ้าโดนไปนี่ไม่รู้จะมีอะไรมั่ง  กรี๊ดดดดด

คราวต่อไป อย่าพยายามเชื่อนะครับ
ว่าอย่าเสียบ ไม่เสียบ และ  เบาๆ  คริคริ

เพราะนัดแรกที่แพ้ 8-1 ผมนี่แหละแผลเต็มขา
อาบน้ำแสบโคตรๆ

แต่ก็นั่นแหละ เล่นบอล ปะทะกันเป็นปกติ
 เจ๋ง

แปลความหมายของศัพท์

ไม่แรง คือ เสียบได้แต่อย่าน่าเกลียด
ไม่เสียบ ก็คือ เสียบได้ถ้าไล่ไม่ทัน
มิตรภาพ ก็คือ เสียบหรือกระแทก หรือเตะ แล้วขอโทษเขาเสียด้วย ยิ้มน่ารัก
หรือเหยียบตีน แล้วเขาฟ้องกรรมการ กรรมการหันมาก็ทำเฉยเมย
แต่หลังจากนั่นไหว้เขาเสียด้วย

แบบนี้ก็ถือว่าไม่แรงแล้วครับ มิตรภาพ

ใช่ไหม~?
พี่ขจร  กร๊าก
ผมรู้นะว่าพี่มาอ่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิ.ย. 2008, 09:24 น. โดย ไอ้โอ๋ววววว » บันทึกการเข้า

เมื่อวานใครเก็บลูกบอลไว้บ้างหรือเปล่าครับ  ลูกที่เป็นลายดาวสีแดง  ของอาดิแดด  จักรีน่าจะจำได้

ลืมไว้ที่สนามหนะครับ   ง่ะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
กรรม ผมนึกว่าลูกของที่สนามเค้า
ยังไงให้จักรีโทรไปถามที่สนามดูฮะพี่
ขอโทษครับที่ไม่ได่ไป

กองเชียร์เยอะเลย 

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
สู้ต่อไป ไอ้มดแดง  ปลื้ม

เมื่อวานใครเก็บลูกบอลไว้บ้างหรือเปล่าครับ  ลูกที่เป็นลายดาวสีแดง  ของอาดิแดด  จักรีน่าจะจำได้

ลืมไว้ที่สนามหนะครับ   ง่ะ

อยู่ท้ายรถผมครับ  เจ๋ง ยิ้มน่ารัก

เป็นแผนออกแนวบังคับ ว่านัดต่อไปลุงบั๊กต้องมา ถ้าอยากได้ลูกบอลคืน  กร๊าก

กินรอบวง

กินรอบวง

กินรอบวง

(อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

กินรอบวง
เค้าลงไปนอนกอง ตั้งยังนิ่ง ยืนมีพอยท์เท้าด้วย กร๊าก
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27