หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119671 ครั้ง)
ไม่ขำก็ได้ ฮือๆ~
ใช่ซี้ คืนนี้ไม่ใช่คืนของตู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมีห์ชัดๆ

เอ๋ แล้วทำไมเครื่องผมมันถึง ไม่เห็นรูปอะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รังสี๊ต รังสิต

ที่นี่ยังเห็นได้ปกติ  แหยะ

Las Noches Rubicundior
ก็ที่นั่นมันทันสมัยนี่นา ศรีราชา

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ของอย่างนี้มันห้ามกันไม่ได้หรอก  อ๊าง~

Las Noches Rubicundior
เมื่อวานกลับถึงบ้านด้วยสภาพ อิดโรยมากมาก
อาบน้ำ กินข้าว ก็หลับเป็นตายไปเลย

เมื่อวานสนุกดีครับ ได้แผลอื้อเลย ตอนอาบน้ำทีนึงแสบไปหมด
แผลที่ตาตุ่มซ้าย เหนือน่องขวา ลอยถลอกที่เอว รอยช้ำแดงที่แขนทั้งสองข้าง คุ้มจริงๆ  อืมมมมห์

เพื่อนผมที่เพิ่งไป (เบอร์ 7) ได้แผลกลับมาเหมือนกัน  กร๊าก

วันนี้จะลุกจะนั่ง แทบแย่เลยฮะ
อาบน้ำก็แส้บแสบ ฝั่งซ้ายทั้งแขนและขา แผลเพียบ
ไม่น่าโชว์ม้วนหน้าเลยตู  ฮือๆ~
เข้าใจพี่ศักดิ์เลย ผมก็แสบขาเหมือนกัน  ฮือๆ~

นัดหน้าต้องฝึกลงจอดให้ดีกว่านี้ เป็นแบบนี้ต่อไปไม่ไหว แผลตรึม  เศร้า

ท่านที่ถ่ายรูปไว้  ขอรูปเต็มๆด้วยครับ   :25:น้องผมมันอยากได้

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ทำไมนัดนี้มันรุนแรงแบบนั้นเลยเหรอครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำไมนัดนี้มันรุนแรงแบบนั้นเลยเหรอครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เหมาะสำหรับพวก แมนๆ ไง
 กร๊าก

ดีนะว่าผมเป็นเกย์  เกย์ออก

ดีนะว่าผมเป็นเกย์  เกย์ออก

ประเภทติดแฟน ติดหญิง แบบนี้เนอะ

ผมนะ ขนาดลูกเมียมี ยังขอมาทำหน้าที่เพื่อ FST เลย  กร๊าก

นัดหน้า นัดนี้ทำโปรเจคครับ  ไหว้

แรงไม่แรงผมเกือบจูบสตั๊ดของพี่ปีกขวาทีมพี่ขจรไปแล้ว
ห่างจากหน้าไปไม่กี่เ็ซ็นต์เอง ดีนะหันหน้าหลบทัน ง่ะ

ถ้าโดนไปนี่ไม่รู้จะมีอะไรมั่ง  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27