หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119645 ครั้ง)
โอกาสที่เค้าพาบอลเข้าไปส่องจังๆไม่มีเลย ลูกยิงของทีมเรานี่สิคือการเข้าทำสวยๆ ยิงงามๆ

อออิอิอ  คริคริ
อยากคุยมากว่าลูกนั่น นัดกันก่อนด้วยนะ

ไม่เห็นรูปเลยอ้ะ หมีโหด~

ถึงว่าสิไม่มีใครทักรูปเลย ไอ้มืดหมี
กำลังย้ายเซิฟเวอร์ครับ บางคนอาจจะยังไม่เห็น ต้องรออีกสักพัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่วันนี้ก็ดูเล่นกันสนุกดีนะคะ แต่มองไปเห็นสีแดงเต็มสนามเลยแฮะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
แต่วันนี้ก็ดูเล่นกันสนุกดีนะคะ แต่มองไปเห็นสีแดงเต็มสนามเลยแฮะ

วันเสาร์เกดไปอีกนะ จะไกินยางๆคำ ( หรือเปล่าโบว์)

ชะรอยว่าวันเสาร์เกดจะไม่ได้ไปแหงเลยอีกวันต้องไปงานแต่งงานอ่ะค่ะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ชะรอยว่าวันเสาร์เกดจะไม่ได้ไปแหงเลยอีกวันต้องไปงานแต่งงานอ่ะค่ะ

ก็มาทั้งสวยๆสิ

ถึงบ้านแล้วนะครับ .........รุปสวยๆ ทั้งนั้นเลยนะครับเนี่ย  มีกากบาท สีแดงๆ ด้วย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพิ่งถึงเมื่อตอนเที่ยงคืนกว่าๆเหมือนกันค่ะ  กรี๊ดดดดด

วันนี้ได้เจอกรรมการฟีฟ่าด้วย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ใครเห็นรูปแล้วบ้าง ยกมือหน่อยนะครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่ขจรแกวางแผนมาทุกเม็ด
 คริคริ

กองหลังไม่ดันสูง และส่งตัวใหญ่กว่าผมมาประกบ
ใครเห็นรูปแล้วบ้าง ยกมือหน่อยนะครับ  หมีโหด~

ผมเห็นครับ
เอาไปแปะในฮิห้าผมละไปดู

http://rajun2001.hi5.com

ขอบคุณครับ ว่า แต่ ฮิไฟ ของพี่ระจัน มันสะกดว่าไงนะครับ  อู้ย..

เห็นค่ะ  เกย์ออก/

Las Noches Rubicundior
ขอบคุณครับ ว่า แต่ ฮิไฟ ของพี่ระจัน มันสะกดว่าไงนะครับ  อู้ย..

แก้ละจิ้มตามไปโลด

เอ๊า ไม่เห็นทั้งรูปทั้งลิงก์เลยเหรอ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็เห็นปกตินะแอน  หน้ามึน

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 27