หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119656 ครั้ง)
สี่โมง อยู่บ่อปลาหลังบ้านแฟนครับ ต้องช่วยพ่อแฟนและญาติๆ วางอวนกันนก
วันนี้วันเกิดแม่แฟนด้วย ต้องไปกินข้าวกับครอบครัวเค้า ขออภัยที่ไม่ได้ไปนะครับ ไหว้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 กรี๊ดดดดด รอดูรูป

โหย วันนี้ไปงานบวชแฟนที่ปทุมธานี งานเลิกตอนบ่ายโมงครึ่งเลยไปดูบอลต่อ

สกอร์ 1-1 นะจ๊ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ส่วนรูป รอพี่โอ้เอ้ บักตั้ง และพี่แอนเด้อค่ะ  อืมมมมห์
ยังไม่มา..สงสัยฉลองกันอยู่  อืมมมมห์
ไปนครปฐมแต่เช้าตรู่ ทำธุระเสร็จตอน 10 โมง ว่าจะแวะไปที่สนามก็ลืมครับ ขออภัยด้วย มัวแต่ไปงานคิดดีกับงานเจแปนเฟสที่เซ็นทรัลเวิร์ลมาครับ อยู่จน 16.00 น. แล้วก็นั่งรถไฟกลับมาบ้านเลย  ไหว้

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กลับมาถึงสลบเหมือด ขนาดยืนปักหลัก ฐานมั่นคงไม่ค่อยได้วิ่ง

นี่ตื่นขี้มาปั่นบอร์ด เดี๋ยวนอนต่อนะครับ  หน้ามึน หน้ามึน

กินรอบวง
กลับมาถึงห้องแล้วครับด้วยแมงกะไซค์ของจักรี หลงทางกันอยู่นาน กว่าจะกลับได้  น้องดำ

วันนี้เสมอกันแบบสนุกๆ  1-1  เจ๋ง

เอาไว้จะรอดูรูปนะครับ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
มาแว้วๆๆๆไปถึงช้าเพราะมัวไปดูหนัง ปลื้ม

แต่พอมาถึงปุ๊บก็โดนยิงไป 1 -0 ปั๊บ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เกดอมอะไรอยู่ โวย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ลุงบักซ์เป็นโกเจ๋งมากค่ะ เจ๋ง

โห มาดตอนวิ่งเท่มากครับ
ดุ่งดุ๋ยๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีแต่รูปพี่โอ๋ คนถ่ายคิดอะไรเปล่าเนี่ย กร๊าก

ฮี่...

คั่นๆ
เพิ่งถึงบ้าน

ผมก็เพิ่งถึงมอ ฮี่...

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 27