หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119682 ครั้ง)
ง่ะ มาสคอท ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หนุ่มๆเสียใจร้องไห้เป็นแถบๆ  กรี๊ดดดดด
Goalkeeper Coach ของทีมเรา  เศร้า
ขอโทษจริง ๆ จ๊ะ    ตอนนี้นัทอยากไปหาน้ามากกว่า   ฮือๆ~

อยากไปหาเพื่อนด้วย   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เพื่อความสุขของพี่ ผมยอมได้เสมอครับ  ฮือๆ~

อ่าว เจ๊นัทไม่ไปแล้วเหรอ  โวย โวย โวย

ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
ขอโทษนะเฟิร์น  ขอโทษทุกคนด้วยจริง ๆ ค่ะ    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ไม่เป็นไรนัท เอาไว้เจอนัท นัดต่อไป  เจ๋ง

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
งานเลิกสี่โมงอ่ะคับ  ฮือๆ~
งานนี้ก็อดไป  ฮือๆ~

ต้องออกไปถ่ายรูปให้นายสถานีแถวๆสระบุรี เพื่อทำรายงานสถานีครับ รับปากแกไว้แล้วด้วย  ไหว้

เย้...พี่เค้าเลื่อนให้ไปถ่ายวันจันทร์แทนแล้ว  เกย์ออก

แต่ต้องไปนครปฐมแทน  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิ.ย. 2008, 17:10 น. โดย เด็กชายรถไฟ » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตัวสำรองสี่คน วิ่งกันตับแล่บแน่นอนครับพี่น้อง  ไม่ล่ะ

กินรอบวง
ถ้าหายปวดท้อง เดี๋ยวเจอกันครับ เจ๋ง
แต่ถ้าไม่ ก็ขอโทษล่วงหน้านะครับ ไหว้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
น้องวันหว่าง
ส่งจมล.มาชวน
ทำให้ผมเพิ่งรู้เรื่อง
ขอบคุณที่นึกถึงครับ
กำลังพิจารณาตัวเองอยู่ว่า
สมควรไปโดยสนุกหรือไม่
อยากเจอน้องแอน อยากเจอใครหลายๆคน

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
รออยู่นะครับ   กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รออยู่ ด้วยครับ  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 27