หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119650 ครั้ง)
ขอบคุณ ออย ที่อุตส่าห์ จมล มาชวน
พี๋โอ๋มาชวนผมเตะบอลในหน้าเผยผิวนู่น

ขออภัยที่ไปไม่ได้ครับ หมาผมอยู่โรงพยาบาล
อยู่มาได้ 3 วันแล้ว เจ้าอ้วนน่ะครับ ไอ้ตัวเล็กๆ
พันธุ์ยอร์คเชียร์

คงต้องไปเฝ้ามันน่ะครับ เป็นห่วงอยู่
ว่างเมื่อไหร่ ไปเตะด้วยแน่ครับ
 ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ได้กองหน้าทิดหนุ่มมาเพิ่มอีก 1 คน  เกย์ออก

ไม่เป็นไรครับพี่โก้
นัดนี้ไม่ว่าง นัดต่อไปก็ยังมีครับ  ปลื้ม

ขอบคุณ ออย ที่อุตส่าห์ จมล มาชวน
พี๋โอ๋มาชวนผมเตะบอลในหน้าเผยผิวนู่น

ขออภัยที่ไปไม่ได้ครับ หมาผมอยู่โรงพยาบาล
อยู่มาได้ 3 วันแล้ว เจ้าอ้วนน่ะครับ ไอ้ตัวเล็กๆ
พันธุ์ยอร์คเชียร์

คงต้องไปเฝ้ามันน่ะครับ เป็นห่วงอยู่
ว่างเมื่อไหร่ ไปเตะด้วยแน่ครับ
 ยิ้มน่ารัก
พี่โก้ ไอ้อ้วนเป็นอะไรครับ อาการหนักมากหรือเปล่า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยังรอลุ้นอาการอยู่ทุกวันครับ นอนให้น้ำเกลืออยู่  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จบเกมไปกินอะไรกันต่ออ่ะครับ  กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
ยางๆ  :หิว:
ผมหมดโควต้า ไปกับตุกสุราแล้วครับ

นึกว่าได้โควต้า เดือนละ 1 ครั้ง  เกย์ออก

อ้าว  เศร้า
ลดน้ำหนัก เอือม

ชวนพี่เอ้ไปอีก 1 คนแล้วนะครับ

อาจจะมาร่วมเตะด้วย ถ้ามาทันอ่านะ ถ้ามาไม่ทันก็เป็นคนดู  (เห็นพี่เขาบอกแบบนั้น)  ปลื้ม

วานตัดชื่อนัทออกทีค่ะ   วันที่ 29  นัทจะกลับบ้านโป่งค่ะ

ขอโทษพี่โอ๋ด้วยนะคะ    ไหว้

เลวยั้นเงา
นัท   โวย  ไรฟระ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอไปเยี่ยมน้าก่อนนะจ๊ะลุง    นัทขอโทษ  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
อ้าว สาวน้อยร้อยมือของพวกเรา  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 27