หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119691 ครั้ง)
โอ้วแม่เจ้า...สังขารยังไม่เอื้ออำนวยครับ  ฮือๆ~
(ตูจะเล่นมุกชีกอต่อจากนี้ก็ไม่กล้า (เหงื่อแตกพลั่ก))

้เล่นไปเถอะ ตูไม่ว่า  แหยะ

เอ๊ะตะกี้เห็นแว่นแดงๆ แว้บๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มือลงไปที่กะบาลตูแล้วละ  หน้าแตก

โอ้วแม่เจ้า...สังขารยังไม่เอื้ออำนวยครับ  ฮือๆ~

แผลผ่าติ่ง ยังไม่หายเหรอครับ

กินรอบวง
มือลงไปที่กะบาลตูแล้วละ  หน้าแตก

ดีกว่าพี่เนสมาอ่านเจอนะ  อู้ย..

อันบัน ♥
พี่เนส คือใคร  งง

Las Noches Rubicundior
ตัวจริงของอรเค้า  กร๊าก

เป็นมุกคนในจริงๆ

เฟิร์นมาเป็นคนในกะเค้าไหม  เกย์ออก

อันบัน ♥
บร้าาา  อ๊าง~

เดี๋ยวเฟิร์นจะเข้าไปอยู่ข้างใน แบบข้างในจริงๆ  อ๊าง~

ยังไงนะ   อู้ย..

ผมอาจจะไม่ได้ไปแล้วนะครับ
พอดีต้องเป็นบัฟเฟอร์ อ้วก

แต่ยังไง  ถ้าไปก็เจอ เกย์ออก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
กองหน้าเบอร์ 4 จากเส้าหลินมารายงานตัวครับ หยี

Reading Learning & Sharing
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 27