หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119670 ครั้ง)
ผมส่งจมล. ไปแจ้งถึงคนที่เตะบอลในหลาย ๆ นัดที่ผ่านมา ดีไหมครับ เผื่อเขาอาจจะยังไม่ได้เข้ามาหรือยังไม่ได้เห็นจู๋นี้  งง

ลุย

อันนี้รวบรวมรายชื่อ ตั้งแต่เริ่มเตะบอลมา คราวหน้าจะได้ใช้รายชื่อนี้ไว้อ้างอิง หรือแจ้งข่าวให้ทราบนะครับ  ปลื้ม

1.พี่ระจัน
2.จักรี
3.ตั้ง
4.กันย์
5. พี่เบียร์ (Infected)
6. เอ  ติดธุระ
7. ป้าชอย
8.พี่หมู
9.พี่บิ๊ก (ฺBlackRabbit)
10.เจี้ยม
11.หมอบอล ติดธุระ
12.คิ้วหนา(พี่ศักดิ์)
13. เพื่อนปูน --กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ
14. เต่า---กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ
15. พี่ฉึ่ง-----กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ
16. พี่พันเอก----กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ
17.พี่ต้นตาล ติดธุระ
18.ลุงบักซ์
19.เจทปูน ติดธุระ
20.ส้มต้น+เพื่อน
21  หลวงหนุ่ม---กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ
22 ลุงโก้---กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ
23 พี่เอ้---กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ
24 พี่เช่---(บาดเจ็บ)
25 กิม
26 บิ๊กเบอรี่---กำลังแจ้งดำเนินการนัดเตะ

ถ้าขาดใครอีกช่วยบอกด้วยนะครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2008, 17:29 น. โดย ด.ช. Ooย » บันทึกการเข้า

เอ่อ ออย

5 กะ 22 คนเดียวกันนะ แป่ว
22 นี่ลุงโก้นะ
เริ่มงง  งง

แจ้งข่าวสาร ผ่านทาง จมล. เรียบร้อยแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2008, 17:29 น. โดย ด.ช. Ooย » บันทึกการเข้า

22 นี่ลุงโก้นะ
เริ่มงง  งง

แจ้งข่าวสาร ผ่านทาง จมล. เรียบร้อยแล้วครับ

ก่อนแก้มั้งออย ก่อนหน้านั้นเห็น 22 เป็น ด.ช. เบียร์ ม.1/2 อ่ะ ไอ้มืดหมี
 กร๊าก เบลอว่ารักแถบ

ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้อัพเดทเรียบร้อยแล้ว พี่เบียร์   เกย์ออก

ได้ทาบทาม พี่เอกแฟนกิ้ว ชาร์ป โตน และคนอื่น ๆ แบบแรนด้อมไปด้วย  กร๊าก

ช่วงฝนตกๆไม่ค่อยได้เตะเลย ไปฟื้นกำลังกับเพื่อนก่อนครับ
ทางสนามดันนัด ทีมแชมป์ของสนามมาด้วยสิ  แป่ว

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้อัพเดทเรียบร้อยแล้ว พี่เบียร์   เกย์ออก

ได้ทาบทาม พี่เอกแฟนกิ้ว ชาร์ป โตน และคนอื่น ๆ แบบแรนด้อมไปด้วย  กร๊าก

โอเค เกย์ออก
สรุปว่าอาทิตย์นี้ไปได้ล่ะ

จะได้ไปดู FST เตะบอลซักที  กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
เย้ กรี๊ดดดดด
อรไปช่วยยิงเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมายถึงยิงประตู หรือซุ่มยิงผู้รักษาฝ่ายตรงข้ามคะ

กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
หมายถึงยิงประตู หรือซุ่มยิงผู้รักษาฝ่ายตรงข้ามคะ

กรี๊ดดดดด

อันหลังน่ะครับ คริคริ
(ตูจะเล่นมุกชีกอต่อจากนี้ก็ไม่กล้า (เหงื่อแตกพลั่ก))

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

อันบัน ♥
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 27