หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119672 ครั้ง)
ครับ  ถ้าหลงจะโทรไปครับ 

มีเบอร์แอนนนนนนอยู่  อ๊าง~

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ใช่สนามบอลวังหินที่มาร์คสีเขียวไว้ใช่มั้ยครับ

แล้วจากเกษตรไปยังไงครับ ถ้านั่งรถเมล์

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
เอ... ประเมินตัวผู้เล่นแล้ว เราจะไปกันได้กี่คนครับ

ผมไปได้ตลอดเวลานะครับ (หลัง 12.00 น.) ตื่นนอน 10.00 น.  (อิอิ)

นอนชดเฉยวัน จ-ศ. ที่ต้องตื่นเช้า
ตอนนี่้เรามี 1 ทีมพอดิบพอดี  (แจ๋ว แจ๋ว)
เปลี่ยนได้อีก 1 คน

กำลังโหลดข้อมูล .....
อืมม์... พอไหวๆๆ

ตายในหน้าที่ครับ
เอ... ประเมินตัวผู้เล่นแล้ว เราจะไปกันได้กี่คนครับ

ผมไปได้ตลอดเวลานะครับ (หลัง 12.00 น.) ตื่นนอน 10.00 น.  (อิอิ)

นอนชดเฉยวัน จ-ศ. ที่ต้องตื่นเช้า

ต้องนั่งรถเมลจากตลาดมาลงซอยเสนา แล้วนั่งรถกระป้อเข้ามา

โบว์ ยังเมาขี้ตา
แอบอ้างผิด  คริคริ

อืมม์... พอไหวๆๆ

ตายในหน้าที่ครับ
ส่วนทีมคู่แข่งคาดว่ามี 20+
และเปลี่ยนทุกๆ 15 นาที  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่เป็นไร มีโอ๋อยู่ทั้งคน พาทีมเขาทัวร์ได้สบาย แรงไม่มีหมด  (แจ๋ว แจ๋ว)
กลัวจะทัวร์ลำบากฮะพี่ สนาม 9 คนเล่น 11
คนแน้นแน่น งานนี้สงสัยต้องต่อบอล แม่นๆ กันแล้ว
ผมอาจจะมีเพื่อนไปด้วยซักคนหรือสองคน เผื่อเอาไว้ช่วยเปลี่ยนตัว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เอาเลยครับลุงบั๊ก นักฟุตบอลทีมเรารู้ข่าวกันหมดหรือยังหว่า  งง

โบว์ ยังเมาขี้ตา
แอบอ้างผิด  คริคริ

กร๊าก
ถ้านั่งรถเมล์ผ่านลาดพร้าวนะครับ
ก็ให้ลงตรงป้ายซอยลาดพร้าว 41 (แยกภาวนา)
เดินทะลุมาข้างหลังตลาด จะมีรถกะป๊อจอดอยู่ข้างเซเว่นพอดี
(ถามมอไซค์ก็ได้ว่าท่ารถกะป๊ออยู่ไหน)

แล้วก็นั่งกะป๊อ 6 บาท มาลงเลยครับ
ถ้าไม่มั่นใจก็บอกคนขับก็ได้ว่าผมลงตรง "วังหินไอส์แลนด์คาราโอเกะ"
หรือปั๊มอะไรในแผนที่นั่นน่ะ ก็ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รับทราบครับ เจอกันที่สนาม  เจ๋ง

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
กร๊าก
ถ้านั่งรถเมล์ผ่านลาดพร้าวนะครับ
ก็ให้ลงตรงป้ายซอยลาดพร้าว 41 (แยกภาวนา)
เดินทะลุมาข้างหลังตลาด จะมีรถกะป๊อจอดอยู่ข้างเซเว่นพอดี
(ถามมอไซค์ก็ได้ว่าท่ารถกะป๊ออยู่ไหน)

แล้วก็นั่งกะป๊อ 6 บาท มาลงเลยครับ
ถ้าไม่มั่นใจก็บอกคนขับก็ได้ว่าผมลงตรง "วังหินไอส์แลนด์คาราโอเกะ"
หรือปั๊มอะไรในแผนที่นั่นน่ะ ก็ได้ครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลการเดินทางครับ ผมคงนั่งรถเมล์สาย 145 หล่ะมั้ง  ปลื้ม

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 27