หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119653 ครั้ง)
ทีมเค้ามีนักกีฬาเยอะนี่เอง ถึงต้องการเล่น 11 คน แถมบังคับเปลี่ยนอีก กร๊าก

กำลังโหลดข้อมูล .....
หมอบอลมาเตะฟุตบอลด้วยกันเลย  เกย์ออก

มาลงชื่อ   น้องดำ

เดี๋ยวไปเจอกันที่สนามครับ

ตกลงเตะกี่โมงครับ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
มาลงชื่อ   น้องดำ

เดี๋ยวไปเจอกันที่สนามครับ

ตกลงเตะกี่โมงครับ

4 โมงเย็น

ไปให้ถึงสนามสัก 3 ครึ่งนะครับ
ทีมเราไปสายทุกครั้งเลย

ครับ  เศร้า
ผมต้องไป สัมนาวันที่ 29 พอดีครับเสียดายที่ไม่ได้เจอทุกคน แต่ผมจะฝาก เงินไปกับคุณหมูน่ะครับ กรี๊ดดดดด
ผมต้องไป สัมนาวันที่ 29 พอดีครับเสียดายที่ไม่ได้เจอทุกคน แต่ผมจะฝาก เงินไปกับคุณหมูน่ะครับ กรี๊ดดดดด

กองกลางตัวตัดบอลผม  ฮือๆ~

อย่าเศร้าเลย ตาออย กรี๊ดดดดด
มีวันที่ 5 อีกวันนะครับ เดี๋ยวผมจะตั้งจู๋ล่ารายชื่อ มาลงชื่อกันอีกเยอะๆ นะครับ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เบี้ยวสัมนาไปเลยครับ  คริคริ

ถ้าใครติดธุระในวันที่มีเตะบอล  พี่โอ๋ก็ยุให้ลาให้โดดตลอด (อิอิ)

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ถ้าใครติดธุระในวันที่มีเตะบอล  พี่โอ๋ก็ยุให้ลาให้โดดตลอด (อิอิ)
เออเนอะ  ปลื้ม

วันที่ 5 อดเตะแน่เลยผม กลับมาไม่ทัน  ฮือๆ~
เสียดาย และเสียดาย

กร๊าก
ลุงบักซ์โทรมาก็ได้นะคะ ถ้ามาไม่ถูก ลงจากอุโมงเกษตรแล้วเลี้ยวขวาค่ะ
แล้วตรงมาเลยผ่านไฟแดงก็ตรงมา ป้ายซอยมันจะลาดพร้าววังหินนะ เกย์ออก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 27