หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119641 ครั้ง)
ที่นอกจากจะแพ้ทีมเขา (ทีมไอ้ตั้ง) แล้วยังป่วยกันยกทีมใช่มะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เห็นเป็นไรเลย ชิ
ถ้าเจอละอองๆสิ เป็นแน่ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
คราวนี้เอาร่มไปด้วย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
คราวนี้จะเอาเสื้อไปเผื่อเปลี่ยนหลังเตะบอล  เกย์ออก

ขอแผนที่โดยละเอียด  ด่วนครับ   แป๊ะยิ้ม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอโทษนะครับ
 คืออยากทราบว่า พวกเราสามารถเล่นกันได้เย็นแค่ไหนอ่ะครับ  6 โมงเย้นนี่พอไปกันได้มั้ย เผื่อว่าจะเตะกับทีมอื่นต่อไปเขาสะดวก เย็นๆ 

หลังจากสี่โมงไปได้หมดครับ  เจ๋ง
จักรี วีปาร์คนี่แถวบ้านพี่ใช่ป่ะ ที่เคยเตะกลางฝนใช่มะ

นั่นไม่ใช่ฝน
นั่นมัน พายุ คริคริ

ขอแผนที่โดยละเอียด  ด่วนครับ   แป๊ะยิ้ม

สนามบ้านแอน
ตกลง ลุงบักซื มาได้ใช่ไหม  กรี๊ดดดดด

มีลุงบักซ์ รับประกันไม่แพ้  เจ๋ง

พี่โอ๋ตัดหน้าพอดี

ส่วนเรื่องสนามปานนาค นี่เค้าเปิดรึยังฮะ  งง
พี่โอ๋ตัดหน้าพอดี

ส่วนเรื่องสนามปานนาค นี่เค้าเปิดรึยังฮะ  งง

แว่วๆว่าเปิดแล้วนะ

สนามนี่ใกล้กว่าหลังร้านไม่เอกหรือเปล่า  ดูเส้นทางแล้วคงต้องวิ่งเส้นเกษตร นวมินท์

มีลุงบักซ์ รับประกันไม่แพ้   ง่ะ     ที่ไม่แพ้  เพราะทีมเราช่วยกันเล่นต่างหาก

สนามนี่ใกล้กว่าหลังร้านไม่เอกหรือเปล่า  ดูเส้นทางแล้วคงต้องวิ่งเส้นเกษตร นวมินท์

มีลุงบักซ์ รับประกันไม่แพ้   ง่ะ     ที่ไม่แพ้  เพราะทีมเราช่วยกันเล่นต่างหาก

สนามอยู่ใกล้โลตัสวังหิน
วิ่ง เกษตร นวมินท์ จะมีแยกเข้าวังหินให้เลี้ยวก่อน

ถึงก่อน ไม่เอกครับ ถ้า ลุงบักซ์มาจากเกษตร

แสดงว่า  ลอดอุโมงค์ขึ้นมาแล้ว  เจอแยกแรกเลี้ยวขวาเลยใช่มั้ย   งง

แสดงว่า  ลอดอุโมงค์ขึ้นมาแล้ว  เจอแยกแรกเลี้ยวขวาเลยใช่มั้ย   งง

เอ เดี๋ยวรอแอน หรือ ผู้รู้ เช่น ศักดิ์ มาอธิบาย
ตอนผมไปผมไปจาก เลียบทางด่วน
ลืมเหมือนกันว่าจากเกษตร มันแยกไหน
ผมอ่านป้ายเอา ลืมนับแยก  เหลือบ

ใช่ครับ แยกวังหิน เลี้ยวขวาโลด
 เจ๋ง 

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 27