หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119673 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ไปไม่ได้ครับ
ต้องกลับบ้านนอก   หยี

ตัวคนเดียว :]
ไปไม่ได้มั้งครับ

มีรับน้องพอดี  แต่ถ้าไม่เมาจะไปนะจ๊ะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ไปไม่ได้มั้งครับ

มีรับน้องพอดี  แต่ถ้าไม่เมาจะไปนะจ๊ะ

อันที่จริง
มาเตะแบบเมา ๆ ก็ได้นะ  ฮิ้ววว

อยากไปนะ
แต่รับน้องตอนย็นนี่มันไคลแม็กพอดี

ไปก็ได้ครับผม

ไปซะดีๆ  กร๊าก

อยากไปจังเลย  ฮือๆ~

ไปซะดีๆ  กร๊าก

เพิ่งเจอกันตะกี้  ไม่บอกข่าวน้องเล้ย

ไปได้  แต่ผมรีบไป  รีบเตะ  รีบกลับนะครับ

จะไปเตะกันกี่โมงครับ จะตามไป

เล่นได้ตั้งแต่กองหลังยันกองกลาง

ขอที่อยู่สนามด้วยนะครับ ไม่เคยไป

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ก็นึกว่ารู้แล้ว  (อิอิ)

เง้อ ไปไม่ได้แล้วค่ะ

ติดงานบวชคุณแฟน

บวช 29 มิถุนาฯ 51 อ่ะค่ะ -*-"

แมทช์หน้าไม่พลาดแน่จ้ะ  ฮือๆ~
งบกลางของทีมตอนนี้มีอยู่เท่าไหร่ครับเหรัญญิก
ถ้าเกิดต้องเปิดฟืนเปิดไฟจะได้ใช้ส่วนนี้ไปจ่ายได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยู่ที่ผม 700 โดยประมาณครับ

ขอชี้แจงเรื่องสนามนะครับ

สนามที่อยากจะเล่นคือหลังร้านไม้เอกที่เราเคยเล่นกัน แต่ตอนหลังนี้ผมจองทีไร อีก 3 ชั่วโมงก่อนแข่ง เขาแจ้งยกเลิกทุกที ทำให้ผมต้องหาสนามใหม่กระทันหัน

ส่วนสนาม วี ปาร์ค ที่จัดแข่งครั้งนี้ ผมทราบมาว่าทีมของที่นี่ไปเล่นมาแล้ว ดังนั้น ไม่มีใครเสียเปรียบ มีแต่ทีมผมได้เปรียบเพราะสนามนี้กองเชียร์ไม่มีที่นั่ง (จะได้มาเชียร์แล้วอึดอัด) และที่สำคัญหากเล่นไปมีฝนตก สามารถเล่นต่อได้ ผิดกับสนามอื่นที่ฝนตกต้องเลิกเล่น

ประการสำคัญ โทรจองที่ไหนไม่ได้ เลยต้องเล่นที่นี่ครับ

ขนกองเชียร์ไปเยอะๆ นะครับ แล้วอย่าลืมเตรียมน้ำดื่มไปเผื่อด้วย สนามนี้ร้านขายของมีของน้อยครับ

ส่วนที่ต้องเล่น 11 คน เพราะทีมผมมีคนเล่นทับตำแหน่งกันเยอะ หากเล่น 9 คน มันเปลี่ยนตัวกันยากและมีปัญหา เพราะไม่มีใครอยากออก ตอนนี้ผมต้องตั่งกฏให้เล่นคนละ 15 นาที ต่อครึ่งเท่านั้น ไม่อย่างนั้นคนอื่นไม่ได้เล่นครับ แต่ที่สำคัญ เล่น 9 คน วิ่งไม่ไหวครับ

แล้วเจอกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2008, 23:17 น. โดย kajorn » บันทึกการเข้า
กร๊าก แหม ยังงี้กองเชียร์ต้องไปนั่งขอบสนามซะล้าววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จักรี วีปาร์คนี่แถวบ้านพี่ใช่ป่ะ ที่เคยเตะกลางฝนใช่มะ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 27