หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119644 ครั้ง)
เอ๊ย อย่าไปกลัวบักตั้ง เราต้องเลือก บอล อยู่แล้ว  แหยะ
ผมก็เลือกบอลเหมือนกัน แต่ต้องไปทำงานก่อน    เกย์ออก

ผมเลือกนิสสันทีด้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นัดนี้ FST จะส่งอาวุธไม้ตาย กองหน้าตัวใหม่ พี่แอนนั่นเอง  กร๊าก

อ้าว อ้าว พูดงี้สวยสิ
เดี๋ยวตูปลอมตัวเป็นเสาโกลให้ละกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมเลือกนิสสันทีด้า

โถ

อีปลื้ม
 โวย

โถ

อีปลื้ม
 โวย

กร๊าก

กร๊าก อีปลื้ม

ขอโทษนะครับ
 คืออยากทราบว่า พวกเราสามารถเล่นกันได้เย็นแค่ไหนอ่ะครับ  6 โมงเย้นนี่พอไปกันได้มั้ย เผื่อว่าจะเตะกับทีมอื่นต่อไปเขาสะดวก เย็นๆ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมสะดวกหมดนะ
ได้หมด เตะเย็นก็ดี ไม่ร้อน
แต่มันต้องเปิดสอร์ตไลท์ ด้วยใช่มะ  งง
ผมได้หมดเช่นกันครับ  ปลื้ม

พอดีมีอีกทีม เขาจะแข่งกับเราวันเสาร์ที่ 5 นี้แหละ  
แต่พอดีผมจะจองสนามชูตเตอร์ 11 คนไว้ ถ้าเปิดสปอตไลท์ มันก็ สี่พันสองแนะ  
แต่ทีมนั้นเค้าสะดวกตอนหกโมงเย็นกัน  ผมก็เลยอยากทราบว่า ทางเราจะสะดวกมั้ยเวลานี้  
ถ้าสะดวกเดี๋ยวผมให้เขาหาสนามที่เปิดสปอต์ไลท์ไม่แพง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลุยเล้ย  กรี๊ดดดดด
พอดีมีอีกทีม เขาจะแข่งกับเราวันเสาร์ที่ 5 นี้แหละ  
แต่พอดีผมจะจองสนามชูตเตอร์ 11 คนไว้ ถ้าเปิดสปอตไลท์ มันก็ สี่พันสองแนะ  
แต่ทีมนั้นเค้าสะดวกตอนหกโมงเย็นกัน  ผมก็เลยอยากทราบว่า ทางเราจะสะดวกมั้ยเวลานี้  
ถ้าสะดวกเดี๋ยวผมให้เขาหาสนามที่เปิดสปอต์ไลท์ไม่แพง

วันเสาร์ที่ 5 เหรอ
ผมมีไปอบรม กลับวันอาทิตย์  ฮือๆ~

ยิ่งเย็นยิ่งสบายครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เตะกันร้อนๆ เหนื่อยไว เสียเหงื่อเยอะ ไปต่อลำบาก

กำลังโหลดข้อมูล .....
6 โมงเย็น วันที่ 5 นะครับ อย่าน้อยต้องได้คนเตะ 15 คนหน่ะ  ไหวกันมั้ยเอ่ย ถ้าไหวผมจะตั้งจู๋อีกจุ๋นึงละนะ

29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3

ไปอัดตูด TAUG ให้ร่วงเลย

ผม

"ไป"

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 27