หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119634 ครั้ง)
เหรออออออออออออออออออออออ

ตั้ง กับ เอ ไปไม่ได้จริงเหรอ

รายงานตัวค่ัะ ลันล้า

ลากแอนไปด้วยนะ  คริคริ

ผมแอนครับ
กินแต่กับนะพี่ ไม่กินเหล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่าว ไหนพี่แอนบอกจะเลี้ยง Wanted  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ป้าชอย เบอร์น้อง 2
กองหลัง และ ประตูสำรอง(ถ้ามีถุงมือให้  กร๊าก)

ติดธุระขับรถจดไฟฟ้า อาจจะกลับมาทันครับ 70/30 ยังไม่ชัวร์  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ท่าจะเบลอจริง ๆ วันนี้  เศร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2008, 13:22 น. โดย ด.ช. Ooย » บันทึกการเข้า

70/30 นะออย  (อิอิ)

รายงานตัวด้วยคนค่ะ
นักบอลอย่าให้แพ้นะครับ กองเชียร์เกือบจะแซงไปแล้ว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กันย์ นักเตะครับ หมีโหด~/

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หนูไปล่วยค่ะ    หมีโหด~

เลวยั้นเงา
จะรอชมบรรยากาศนะครับ อิอิ

ขอลงชื่อเป็นคนดูละกัน ฮ่าๆๆๆ  ฮี่ๆ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
แปะไว้ก่อน ใกล้ๆ จะมาลงชื่อนะ  ฮิ้ววว
เย้ๆๆๆๆ  ได้เล่นแล้ว ใส่เสื้อใหม่เลยหรือเปล่าครับ

ลงชื่อด้วย สมต้น กับ เพื่อนสมต้น (ขาประจำ)

สนามเล็กแบบนั้น เอา 9 คนก็น่าจะพอนะ ถ้าได้ 7 ก็ยิ่งดี แล้วเล่น 4 รอบ รอบละ 20 นาที เปลี่ยตัวได้ตลอดหรือเปล่า 

น่าจะเปลี่ยนตัวได้ตลอดเหมือนเดิมครับพี่สมต้น   ปลื้ม
นัดนี้นี่ เราใส่เสื้อใหม่ลงเตะเลยไหมครับ(จ่ายเงินวันนั้น) หรือว่ายัง เอาชุดเก่งสีขาวลงเตะไปก่อน  งง

ดีๆๆ ชอบๆๆ มีเวลามานั่งพักหายใจหน่อย

ว่าแต่ว่า อย่าเอาสมต้นไปอยุ่ทีมอื่นนะคร๊าบ...  ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 27