หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: คือว่า  (อ่าน 25529 ครั้ง)
ลบอีกซิคะ หนูช๊อบชอบ

แต่พี่ แอนด์ น่ะ บวกหัวใจให้หนู

อร๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ว้ายยยย อย่าอ่านซิค่ะ หนูอาย

ปล. รักพี่ ไอแอนด์คนเดียวค่ะ
ผมอยู่ในเหตุการณ์ตั้งกะเย็น
กดล้างดาวไปหลายรอบ

เพราะ ไม่ขำแถมรำคาญ
แต่คิดว่า สงสัยกูแก่
ลบอีน้องคนนี้ไปสักสามเห็นจะได้

สาเหตุไม่ขำ

อ๊ะ ไม่ได้จ้างให้ขำนะคะ

มาแบบ สวยๆ ค่ะคุณขรา  กรี๊ดดดดด

แหม อยากให้เล่นต่อนานๆ จัง แต่ถูกคุมประพฤติแบบนี้  แต่ยังไม่ปรับปรุงสงสัย จะไม่นานนะครับ

โธ่ อยู่ด้วยกันนานนาน เถอะน่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนแรกนึกว่ามาฮา ตอนนี้เข้าขั้นเกรียนล่ะครับ  เอือม

กินรอบวง
เค้าเกรียนตั้งกะแรกแล้วตั้ง  อืมมมมห์ 

คนที่ทำฮา คือพวกเราเองต่างหาก  คริคริ

ตอนแรกนึกว่าหมอแมวกะป๋าเลย์ปลอมตัวมาซะอีก ที่ไหนได้  น้องดำ

(จากบุ๋มคนเดียวนะ)
อ๊ะ เปิดตัว สวยหน่อยก็โดนว่าซะแล้ว

โอ๊ะๆๆๆๆ

พี่แอนด์ ขรา

รักนะคะ  กรี๊ดดดดด

เป็นอะไรกับ หลอด

Las Noches Rubicundior
แฟนหลอดแน่นอน เพราะหลอดเหมือนกัน
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]