หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟoนต์ "แจ๋ว" by candit39  (อ่าน 8010 ครั้ง)
มาด้วยความคิดถึงครับ  เกย์ออก

กรี๊ดดดดด แจ๋ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขา คุณนายยย กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอ่อ  อู้ย..

แจ๋วค่ะ  กรี๊ดดดดด
สวยจัง กรี๊ดดดดด
แอบคิดว่า ข กับ บ ดูเหมือนๆ กันเลยค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จะคิดอะไรก็คิดดังๆ เลยครับ อย่าแอบ
พอแอบบ่อยๆ (เพราะเกรงใจ) มันจะติดเป็นนิสัยนะเออ

ส่วนตูแอบคิดว่า ห หีบมันน่าจะแจ๋วกว่านี้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ผ กับ ฝ น่าเติมหัวอีกนิดครับ จะได้ชัดขึ้น  อืมมมมห์

perfectionist
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เดี๋ยวคืนนี้จะลองปรับดู  ปลื้ม

อ้อ อีกนิดนึงนะครับ

ว แหวน น่าจะชัดได้อีกนิด  อืมมมมห์

perfectionist
 กรี๊ดดดดด อื้ม
จริงๆ (ไม่แอบก็ได้) คิดเหมือนกันว่า ห หีบมันแปลกๆ ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คิดว่าถ้าไม่เทียบ ฆ จะเหมือน ม.ม้า
 (แจ๋ว แจ๋ว) แบบนี้ผมเอาแล้ว
รอใช้

เอาตัวที่ไม่แจ๋ว ปัดฝุ่นมาให้ดูครับ  ฮิ้ววว

*เกีอบเสร็จแล้วครับเหลือ เลขไทยอีก 10 ตัว  อ๊าง~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิ.ย. 2008, 01:50 น. โดย candit39 » บันทึกการเข้า

(แจ๋ว แจ๋ว)
 (แจ๋ว แจ๋ว) รอใช้ครับ ตัวหนาๆแบบนี้ใช้ดีนักแล

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1] 2